Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เงินไม่พอใช้เลยค่ะ งานที่ทำอยู่ให้ค่าตอบแทนไม่เพียงพอเครียดtt

Warning Points:
    0/5

เงินไม่พอใช้เลยค่ะ งานที่ทำอยู่ให้ค่าตอบแทนไม่เพียงพอเครียดtt

โดนลดเงินเดือนค่ะ ได้ wfh รอบสองแล้วด้วย รอบล่าสุดเงินเดือนก็ยังไม่ขึ้นเลยค่ะจากที่โดนลดไปTT กำลังอยากรับของมาขายอยู่จะทำเพิ่มจากงานประจำ ถ้าให้ลาออกไปขายของเลยก็ยังไม่กล้าเสี่ยงค่ะ กลัวไม่เวิร์ค ตอนนี้คิดอยู่ว่าจะทำขนมขายดีมั้ยหรือจะรับของมาขาย ช่วยแนะนำและเป็นกำลังใจให้เราทีค่ะ

0/5

Re: เงินไม่พอใช้เลยค่ะ งานที่ทำอยู่ให้ค่าตอบแทนไม่เพียงพอเครียดtt

แนะนำว่าอย่าเพิ่งลาออกเลยค่ะ ช่วงนี้งานหายากทนทำไปก่อนแล้วหาอาชีพเสริมทำ ลองดูจากอินเตอร์เน็ตมีบอกค่ะ งานที่สามารถทำร่วมกับงานประจำได้

0/5

Re: เงินไม่พอใช้เลยค่ะ งานที่ทำอยู่ให้ค่าตอบแทนไม่เพียงพอเครียดtt

ขายของเพิ่มไหมคร้าา เรารับพวกผ้าคลุมน่ารักๆจากจีนมาขาย ตอบเองบ้างให้เเม่ช่วยตอบบ้างทำเเล้วไม่กระทบกับงานประจำด้วยค่ะ กลับบ้านค่อยมานั่งเเพคของ อีกวันก็ให้เเม่ไปส่งให้ ต้นทุนน้อยกำไรงามอยู่นะคร้าา เราพรีมาจากเว็บ Vcanbuy ไม่ต้องบินไปเองที่จีนสะดวกดี

0/5

ขนมช่วงโควิดมาใหม่ๆขายดีจริงค่ะ เราทำมาเเล้ว เเต่พอกลับมาสภาวะปกติก็ไม่ค่อยบูมเท่าไหร่

0/5

ถ้าเป็นผม ผมจะขายของออนไลน์แทนนะครับ ตอนนี้ก็กำลังเล็งๆอยู่ว่าจะรับอะไรมาขายดีที่เเปลกๆแหวกแนว ผมสนใจพรีออเดอร์ของจากจีนมาขายครับในเว็บวีแคนบาย เห็นคนรีวิวเยอะดีน่าลองครับ

Comments from Facebook