Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: แฟนบังคับให้กินยาคุม เลิกคบดีกว่ามั้ยคะ?

Warning Points:
    0/5

แฟนบังคับให้กินยาคุม เลิกคบดีกว่ามั้ยคะ?

เรามีแฟนทุกคนให้แฟนใส่ถุงยางค่ะ เพราะเรากินยาคุมแล้วมีสิวแล้วเป็นคนมีสิวอยู่แล้ว ไม่อยากมีเพิ่มก็เลยไม่กินให้แฟนใส่ถุงเอา แต่แฟนคนล่าสุดไม่ยอม เค้าอยากสด ให้เรากินยาคุม แรกๆเราก็ยอมก็รักอ่ะ หน้ามืดตาบอด จนผ่านไปครั้งสองครั้ง เราเครียดกลัวท้องกังวลเลย อาศัยกินยาคุมฉุกเฉินเอา อยากเลิกเลยค่ะ เลิกกับแฟน แต่เค้าก็โอเคดีทุกอย่างนะ ยกเว้นเรื่องนี้แหละ สองจิตสองใจอยู่ แต่กึ่งๆอยากไปทางเลิกแล้วค่ะ

0/5

Re: แฟนบังคับให้กินยาคุม เลิกคบดีกว่ามั้ยคะ?

คุณฉลาดมากค่ะ เลิกค่ะ ถูกต้องแล้ว ไม่อยากจะบอกว่าจริงๆมียาคุมที่กินแล้วสิวไม่ขึ้นค่ะ แต่เอาไว้กับแฟนคนหน้าดีกว่าค่ะ

0/5

Re: แฟนบังคับให้กินยาคุม เลิกคบดีกว่ามั้ยคะ?

เลิกไปเลยจ้า ทำดีแล้วค่ะ กับคนแบบนี้ แต่ว่าอยากแนะนำสักเล็กน้อย เรื่องยาคุม คือ ถ้าแพ้ยาคุมก็อาจจะลองตัวอื่นๆแทนนะคะ แบบเราก็เคยกินแล้วแพ้มีสิว แต่ยี่ห้อเมโลเดียซึ่งเป็นตัวปัจจุบันที่กิน เราไม่แพ้นะคะ สิวไม่ขึ้น แถวสิวเดิมยังยุบอีกต่างหากค่ะ

0/5

Quote Originally Posted by pimip View Post
    เลิกไปเลยจ้า ทำดีแล้วค่ะ กับคนแบบนี้ แต่ว่าอยากแนะนำสักเล็กน้อย เรื่องยาคุม คือ ถ้าแพ้ยาคุมก็อาจจะลองตัวอื่นๆแทนนะคะ แบบเราก็เคยกินแล้วแพ้มีสิว แต่ยี่ห้อเมโลเดียซึ่งเป็นตัวปัจจุบันที่กิน เราไม่แพ้นะคะ สิวไม่ขึ้น แถวสิวเดิมยังยุบอีกต่างหากค่ะ
    ตัวนี้มีเพื่อนแนะนำมาเหมือนกันค่ะ ว่าจะกินตั้งนานแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้กิน ไว้เลิกกับแฟนก่อนค่ะ หาแฟนใหม่ได้ จะลองกินตัวนี้ดูอีกทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

0/5

ทำถูกต้องแล้วค่า มันเป็นเรื่องของความรักผิดชอบเนอะ ทั้งเขาทั้งเรา ทำแบบนี้มันก็เหมือนให้เรารับความเสี่ยงคนเดียวแบบ โอเค ตอนนี้มียาคุมที่กินแล้วสิวไม่ขึ้นไม่บวมซึ่งเราก็กินอยู่ของ melodia ก็จริง แต่ถึงเรากินยาคุม แฟนก็ควรจะใส่ถุงด้วยค่ะ จะได้วินๆทั้งสองฝ่ายเนอะ

Comments from Facebook