Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: กินยาคุมแล้วอ้วนมาก เปลี่ยนไปกินยี่ห้ออื่นจะหายอ้วนมั้ย?

Warning Points:
    0/5

กินยาคุมแล้วอ้วนมาก เปลี่ยนไปกินยี่ห้ออื่นจะหายอ้วนมั้ย?

กินยาคุมเปลี่ยนมา 5-6 ยี่ห้อ อ้วนทุกตัวเลยค่ะ ตัวไหนที่ว่ากินแล้วไม่อ้วนเรากินหมดทุกตัวเลยค่ะ ยังอ้วนอยู่คือ งงว่ามันเป็นที่ตัวเราเองหรือเรายังหายาคุมที่กินแล้วถูกกับเรา กินแล้วไม่อ้วน ไม่เจอมากกว่าคะ?

0/5

Re: กินยาคุมแล้วอ้วนมาก เปลี่ยนไปกินยี่ห้ออื่นจะหายอ้วนมั้ย?

เรากินมา 3 ยี่ห้อยังอ้วนอยู่เลย คิดว่ายังคงหายาคุมที่กินแล้วถูกกับตัวเราไม่เจอล่ะ ต้องลองเปลี่ยนยี่ห้อไปเรื่อยๆ อันนี้ก็บอกไม่ถูกเหมือนกันว่า ต้องยี่ห้อไหน ต้องอ่านรีวิวยาคุมของคนอื่นเยอะๆ เอาเป็นข้อมูลก่อนซื้อได้ค่ะ

0/5

Re: กินยาคุมแล้วอ้วนมาก เปลี่ยนไปกินยี่ห้ออื่นจะหายอ้วนมั้ย?

เปลี่ยนค่ะ ตัวไหนเรากินแล้วอ้วน สิวขึ้น รอหมดแผงแล้วเปลี่ยนค่ะ ตอนนี้กินเมโลเดียค่ะ กินมา 3 แผงแล้ว ผลข้างเคียงเรายังไม่เจอนะคะ แต่ไม่อ้วนขึ้น สิวไม่ขึ้นเหมือนตัวอื่นๆ ถ้าจะให้แนะนำตัวที่เรากินอยู่เนี่ยแหละค่ะ ลองกินดู เพราะมันก็ไม่อ้วน ไม่บวมน้ำนะคะ ราคาก็ถูกกว่ายี่ห้ออื่นๆค่ะ

0/5

ลองกิน melodia ค่ะ กล่องสีเหลือง มีขายตามร้านขายยา เรากินเพราะรักษาสิวเลย คิดไว้แล้วว่ากินแล้วอ้วนแน่ๆ แต่อยากหายสิวก็กินค่ะ กินมาจนครบปีแล้ว ไม่บวมน้ำค่ะ กินดีมากก แล้วพอไปค้นรีวิวที่คนอื่นๆเคยรีวิวคือ ตัวนี้ไม่บวมน้ำค่ะ แบบ เอ้อ กินดีนะ ลดสิว ไม่บวมน้ำ ลองหาซื้อมากินนะคะ ดีมาก คอนเฟิร์มค่ะ

0/5

ต้องเปลี่ยนไปเรื่อยๆค่ะ ส่วนใหญ่จะบวมน้ำแต่ที่ไม่บวมน้ำก็มี http://1ab.in/Hpc ลองดูในรีวิวนี้ก็ได้ค่ะ มี 4 ยี่ห้อไม่อ้วนค่ะ

Comments from Facebook