Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ที่เค้าบอกว่ากินยาคุมแล้วอ้วนนี่จริงมั้ย

Warning Points:
    0/5

ที่เค้าบอกว่ากินยาคุมแล้วอ้วนนี่จริงมั้ย

กำลังจะเริ่มกินยาคุมค่ะ ครั้งแรกเลย แต่เคยได้ยินมาบ้างว่ากินยาคุมแล้วอ้วน คือมันอ้วนจริงๆเหรอคะ
    แล้วถ้าอ้วนจริงมันจะมียี่ห้อไหนที่กินแล้วไม่อ้วนหรือผลข้างเคียงมั้ยคะ

0/5

Re: ที่เค้าบอกว่ากินยาคุมแล้วอ้วนนี่จริงมั้ย

ถ้าเป็นพวกยาคุมตามตลาดราคาถูกๆไรงี้ก็แน่นอนค่ะ ผลข้างเคียงมาเต็ม บางทีคลื่นไส้จนไม่เป็นอันทำอะไร

0/5

Re: ที่เค้าบอกว่ากินยาคุมแล้วอ้วนนี่จริงมั้ย

ไอ้ที่กินแล้วอ้วนนี่พวกกะเทยจะชอบมาก เพราะกินแล้วอึ๋ม แต่สำหรับผู้หญิงแบบเราๆจะไม่ชอบเลย เพราะมันทำให้อ้วน

0/5

จริงค่ะ มันอยู่ที่ค่าสารต่างๆในยาที่เค้าให้มา ต้องเลือกยาคุมที่แบบฮอร์โมนต่ำๆที่กินแล้วไม่อ้วนค่ะ
    ดูตามคลิปนี้เอาก็ได้ค่ะ https://www.youtube.com/watch?v=FMhMv455rsk
    ของเรากินมินิดอซค่ะ ฮอร์โมนต่ำ ผลข้างเคียงพวกคลื่นไส้ เวียนหัว ไม่มีเลย แล้วก็ไม่อ้วนด้วยค่ะ

0/5

Quote Originally Posted by unik View Post
    จริงค่ะ มันอยู่ที่ค่าสารต่างๆในยาที่เค้าให้มา ต้องเลือกยาคุมที่แบบฮอร์โมนต่ำๆที่กินแล้วไม่อ้วนค่ะ
    ดูตามคลิปนี้เอาก็ได้ค่ะ https://www.youtube.com/watch?v=FMhMv455rsk
    ของเรากินมินิดอซค่ะ ฮอร์โมนต่ำ ผลข้างเคียงพวกคลื่นไส้ เวียนหัว ไม่มีเลย แล้วก็ไม่อ้วนด้วยค่ะ
    เรากินมินิดอซเหมือนกันค่ะ ผลข้างเคียงไม่มีเลย ไม่อ้วน ไม่บวมน้ำค่ะ

Comments from Facebook