Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ส่วนใหญ่แล้วซื้อเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งบ้านที่ไหนกันครับ

Warning Points:
    0/5

ส่วนใหญ่แล้วซื้อเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งบ้านที่ไหนกันครับ

กำลังโละเฟอร์ที่บ้านออกครับ เพราะเก่าแล้ว ตู้เสื้อผ้าไม้นี่ผุแล้ว ปลวกกินด้วย ตอนนี้ก็กำลังหาๆอยู่ว่าจะซื้อที่ไหนดี เน้นการใช้งานจริง แข็งแรง ทนๆหน่อยจะดีมากครับ ช่วยแนะนำที

0/5

Re: ส่วนใหญ่แล้วซื้อเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งบ้านที่ไหนกันครับ

คล้ายกันเลยค่ะ ของที่บ้านเริ่มไปแล้ว โต๊ะเอยไรเอย ปลวกกินหมด

0/5

Re: ส่วนใหญ่แล้วซื้อเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งบ้านที่ไหนกันครับ

ผมว่า index ก็งานดีอยู่นะครับ เฟอร์นิเจอร์ลดราคาอยู่พอดี ผมก็กำลังดูอยู่ ปกติซื้อของ index อยู่แล้ว
    https://www.indexlivingmall.com/blog/blog-bedroom-sale.html

Comments from Facebook