Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ถามครับ เลือกเสื้อเชิ้ตทำงาน ซื้อแบรนด์ไหนดีครับ

Warning Points:
    0/5

ถามครับ เลือกเสื้อเชิ้ตทำงาน ซื้อแบรนด์ไหนดีครับ

คือผมพึ่งได้งานใหม่ เลยต้องซื้อชุดทำงานใหม่ด้วย(ที่บ้านมีแต่เสื้อยืด) แต่ไม่รู้ว่าจะซื้อยี่ห้อไรดี เลยอยากถามคนมีประสบการณ์หน่อยครับว่าควรซื้อเสื้อเชิ้ตแบรนด์ไหน อยากได้แบบไม่หรูมากแต่สุภาพและทน ใส่ได้ทุกวันทุกโอกาสครับ

0/5

Re: ถามครับ เลือกเสื้อเชิ้ตทำงาน ซื้อแบรนด์ไหนดีครับ

gq เลยค่ะ พึ่งซื้อตัวนี้ให้แฟนไป ทนมากกก กันเหงื่อได้แล้วก็ไม่ต้องรีดด้วยเพราะเป็นเสื้อที่ออกแบบมาให้ยับยากมาก สบายเรา เพราะไม่ต้องมารีดให้ https://bit.ly/2UJfRWN

0/5

Re: ถามครับ เลือกเสื้อเชิ้ตทำงาน ซื้อแบรนด์ไหนดีครับ

ถ้าเป็นชุดทำงานแนะนำเสื้อเชิ้ตสีฟ้าผู้ชายของจีคิวเหมือนกัน ผมใส่ตลอดเพราะทนทานดี แล้วล้างออกง่ายด้วยเวลาเปื้อน แต่ว่ามีแค่สีฟ้าเอง อยากได้สีอื่นบ้าง

Comments from Facebook