ขอบคุณภาพจาก facebook : หงสา ประภาพร

กราบสวัสดี พ่อแม่ พี่น้อง เหล่าแฟนคลับของนักร้องลูกทุ่งสาวสวยมากความสามารถ หงสา เอ็มสตาร์ เจ้าของเพลงฮิต คารถแห่แววับ จากค่ายเพลง M.Star Records ทุกท่านค่ะ หลาย ๆ คนคงจะคิดถึงบรรยากาศการแสดงสดหน้าเวที ไฟแสงสี ที่ดังกระฮึ่มครบรูปแบบกันอยู่ไม่น้อย แต่ถึงแม้ว่าช่วงนี้จะยังไม่สามารถออกโชว์การแสดงสดได้ แต่สาวหงสา ประภาพร ก็ไม่ได้หายไปไหน นอกจากจะมีซิงเกิลเพลงฮิตติดหูเป็นของตัวเองแล้ว ก็ยังมีผลงาน Cover version เพลงดัง ในรูปแบบสไตล์ของสาวหงสา ออกมาให้แฟนเพลงได้ติดตามกันให้หายคิดถึงกันอยู่เรื่อย ๆ และวันนี้เราได้นำภาพงานเบื้องหลังมาฝากให้หายคิดถึงกันด้วย เตรียมรับชม รับฟังได้ในเร็ว ๆ นี้

ขอบคุณภาพจาก facebook : M.STARRecords

ต้องขอขอบคุณแฟนคลับที่คอยสนับสนุนสาวหงสา เอ็มสตาร์คนนี้มาโดยตลอด เชื่อว่าอีกไม่นานนี้เราจะได้พบกับการแสดงสดกันอีกแน่นอน หากไม่อยากพลาดความเคลื่อนไหว หรือผลงานใหม่ ๆ ของสาวหงสา เข้ามากดไลค์ กดแชร์ กดกระดิ่ง เป็นกำลังใจให้สาวหงสา กันได้ที่ช่องทาง YouTube Channel : M.Star Records หรือใครอยากติดตามข่าวสารของค่ายเพลงและศิลปิน สามารถคลิกลิ้งค์แฟนเพจด้านล่างนี้ได้เลย เรามีอัพเดตทุกความเคลื่อนไหว ฝากติดตามกันด้วยนะคะ

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ : https://www.facebook.com/M.STARRecords