Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: มีใครเคยใส่เสื้อยืดเปลี่ยนสีบ้างครับ

Warning Points:
    0/5

มีใครเคยใส่เสื้อยืดเปลี่ยนสีบ้างครับ

ผมเจอรีวิวใน Facebook แล้วสนใจมากครับ เป็นเสื้อยืดเปลี่ยนสีได้ แต่ว่าผมไม่ค่อยเห็นคนใส่เท่าไหร่ เลยอยากรู้ว่าเวลาใส่ เวลาใช้งานจริงแล้วเวิร์คมั้ยครับ อยากจะซื้อมาลองบ้าง5555

0/5

Re: มีใครเคยใส่เสื้อยืดเปลี่ยนสีบ้างครับ

ถ้าเป็นรุ่นนี้ https://bit.ly/34WFQxV ของ GQ กดสั่งเลยครับ ตอนนี้กำลังลดด้วย เนื้อผ้าดีแน่นอนครับเจ้านี้ ผมใส่ประจำ

0/5

Re: มีใครเคยใส่เสื้อยืดเปลี่ยนสีบ้างครับ

เนื้อผ้าดีครับ นุ่ม ใส่สบาย แต่เหมาะกับใส่ไปเล่นน้ำนะ เพราะโดนน้ำแล้วเปลี่ยนสี ผมซื้อมาใส่ตอนไปเที่ยวแพที่กาญ เจ๋งมากครับ ถ่ายรูปออกมาเท่มาก ของ gq นะครับ

Comments from Facebook