Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแล้วรู้สึกว่าน้องสาวมีกลิ่นเหม็น

Warning Points:
    0/5

มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแล้วรู้สึกว่าน้องสาวมีกลิ่นเหม็น

เราติดเชื้ออะไรมาหรือป่าวคะ ตอนนี้กังวลมากๆค่ะ ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อนเลย แล้วก็เป็นมาสักพักแล้วค่ะ หลังจากมีอะไรกันก็ประมาณอาทิตย์นึงแล้ว ตอนทำใส่ถุงยางค่ะ เราก็ล้างให้สะอาดด้วยสบู่ตลอดนะ ทำไมยังมีกลิ่น

0/5

Re: มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแล้วรู้สึกว่าน้องสาวมีกลิ่นเหม็น

ถ้าสวมถุงยางไม่น่าติดเชื้อนะ อาจจะช่องคลอดเสียสมดุลเฉยๆหรือเปล่าคะ เราแนะนำให้ไปซื้อ BalanceActiv มาใช้ค่ะ บอกเภสัชได้เลย ตัวยาจะช่วยบรรเทาอาการมีกลิ่นและตกขาวผิดปกติได้ค่ะ

0/5

Re: มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแล้วรู้สึกว่าน้องสาวมีกลิ่นเหม็น

เดาว่าแค่ช่องคลอดอักเสบนะ กินยาอะไรอยู่หรือเปล่าคะ เพราะใส่ถุงแล้วไม่น่ามีปัญหาค่ะ ลองใช้พวกเจลปรับสมดุลช่องคลอดดูค่ะ ร้านยามีขาย

0/5

ไม่ต้องกังวลนะคะ เราอ่านดูแล้วคิดว่าอาจจะเป็นเพราะล้างด้วยสบู่เนี่ยแหละค่ะ ทำให้แบคทีเรียดีตายหมด ก็เลยมีกลิ่นเหม็น เราเคยเป็นค่ะ ใช้ยาสอดแบบเจลตัวนี้แล้วหาย บีบเจลตรงช่องคลอด 7 วันติดต่อกันก่อนนอนค่ะ เภสัชแนะนำมา

0/5

Quote Originally Posted by SDFclub View Post
    ไม่ต้องกังวลนะคะ เราอ่านดูแล้วคิดว่าอาจจะเป็นเพราะล้างด้วยสบู่เนี่ยแหละค่ะ ทำให้แบคทีเรียดีตายหมด ก็เลยมีกลิ่นเหม็น เราเคยเป็นค่ะ ใช้ยาสอดแบบเจลตัวนี้แล้วหาย บีบเจลตรงช่องคลอด 7 วันติดต่อกันก่อนนอนค่ะ เภสัชแนะนำมา

อันนี้เราเคยใช้ตอนตกขาวมีกลิ่น ใช้หมดกล่อง ดีขึ้นมาก ไม่มีกลิ่นแล้วและตกขาวก็ปกติดีค่ะ

Comments from Facebook