Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: หน้ากากผ้าใช้ดีมั้ยคะ

Warning Points:
    0/5

หน้ากากผ้าใช้ดีมั้ยคะ

ปกติเวลาออกจากบ้าน เราจะใช้หน้ากากอนามัยแบบใช้แล้วทิ้งอ่ะค่ะ แต่ว่ามันใกล้จะหมดแล้ว เลยว่าจะเปลี่ยนไปหน้ากากผ้าแทน เพราะเห็นว่ามันซักได้ด้วย แต่ไม่รู้ว่ามันจะใช้แทนกันได้ไหมคะ ใครเคยใช้หน้ากากผ้าบ้างมาบอกหน่อยค่ะ

0/5

Re: หน้ากากผ้าใช้ดีมั้ยคะ

เราใช้หน้ากากผ้าของgqอยู่ ชอบนะ ซักได้บ่อย กันน้ำได้ แถมไม่ทำให้เป็นสิวด้วย ลองดูตามลิ้งนี้ดูได้ค่ะ
    https://bit.ly/2x0nzU4

0/5

Re: หน้ากากผ้าใช้ดีมั้ยคะ

ถ้าจำเป็นต้องออกไปไหนมาไหนบ่อยๆ หน้ากากผ้าก็เป็นตัวเลือกที่ดีครับ เพราะสามารถซักได้เลยใช้งานได้นานกว่ามาก บางเจ้าก็มีช่วยยับยั้งแบคทีเรียด้วย อย่างหน้ากากผ้าgqนี่ก็ดี ใส่สบายไม่เจ็บหู

Comments from Facebook