Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ช่วงนี้หมู่บ้านไหนมีการจัดการเกี่ยวกับโควิด-19 ยังไงบ้างคะ มาแชร์กันหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

ช่วงนี้หมู่บ้านไหนมีการจัดการเกี่ยวกับโควิด-19 ยังไงบ้างคะ มาแชร์กันหน่อยค่ะ

อยากทราบค่ะ โดยเฉพาะคนที่ยังผ่อนไม่หมด มีมาตรการอะไรออกมาช่วยเหลือมั้ย เพราะมันหนักจริงๆ ของเราไม่โดนออกแต่ลดเงิน
    เพิ่งยื่นเรื่องลดหย่อนเพิ่มไปอีก ไม่รู้จะได้มั้ย?

0/5

Re: ช่วงนี้หมู่บ้านไหนมีการจัดการเกี่ยวกับโควิด-19 ยังไงบ้างคะ มาแชร์กันหน่อยค่ะ

เราโครงการบ้านของ L&H ผ่อนปรนเงื่อนไขการลดเบี้ยชำระค่ะ ทางนู้นเค้าทำให้เลย เหมือนเห็นใจเราอยู่แล้ว
    เข้ากับสถานการณ์ตอนนี้ที่เค้าโฆษณา Think คิดสักนิด https://bit.ly/35pmYYS พอดี ใจเค้าใจเราอ่ะเนอะ
    เอื้อเฟื้อกัน เราอยู่ได้ เค้าก็อยู่ได้

0/5

Re: ช่วงนี้หมู่บ้านไหนมีการจัดการเกี่ยวกับโควิด-19 ยังไงบ้างคะ มาแชร์กันหน่อยค่ะ

นี่อยู่แลนด์แอนด์เฮ้าส์ โรงพยาบาลใกล้บ้านมาตรวจ Covid-19 ให้ฟรี ประสานงานหาน้ำยามาฉีดฆ่าเชื้อที่บ้าน ดูแลดีมากค่ะ
    ส่วนที่คอนโดลูกสาวของแสนสิริ ก็มีแจกหน้ากาก แจกเจลล้างมือตลอดค่ะ

Comments from Facebook