สวัสดีครับเพื่อนๆในบอร์ดทุกคนตอนนี้ต้องบอก
เลยนะครับว่า NBA ตอนนี้กำลังขับเคี่ยวกันมัน
มากๆนะครับ แล้วตอนนี้ผู้เล่นยอดเยี่ยมประจำเดือน
กุมภาพันธ์ฝั่งตะวันตก ก็ได้แก่ K.Porzingis นั้น
ต้องบอกว่าฟอร์มร้อนแรงมากๆช่วยให้ Dallas ดูมี
อนาคตมากๆเลยครับ ประกอบด้วยการเล่นคู่กันกับ
L.Doncic ที่เข้าขากันมากๆ ทำให้ทีม Dallas นั้น
ถูกมองว่าเป็นทีมที่จะสามารถคว้าแช้มป์ได้เหมือนกัน
นะครับเราต้องมาดูกันครับว่าคู่นี้จะช่วยให้ Dallas นั้น
ไปได้ๆไกลแค่ไหนกันครับ
ไฮโล