สวัสดีค่ะ, ห่างหายไปนานวันนี้มาปล่อยของใช้ส่วนตัวค่ะ
เสื้อผ้าทั้งหมด 98% ใส่ครั้งเดียว
1% ใส่ 2-3 ครั้ง อีก 1% ไม่เคยใส่เลยค่ะ
รับประกันสภาพและความใหม่ ขายมาไม่เคยมีปัญหาค่ะ
ใครซื้อไปถือว่าคุ้มมากๆๆ ค่ะ แบรนด์ขึ้นห้าง ใส่น้อยมากราคานี้
เหตุผลที่ขายเนื่องจาก จริงๆ ไม่ชอบใส่เสื้อผ้าสีสันสดใสค่ะ
ปกติใส่ขาวดำ แต่ซื้อมาใส่เฉพาะเวลาไปเที่ยวถ่ายรูปเพิ่มความสดใสให้กับภาพแค่นั้นค่ะ
และเหตุผลที่สองคือ เคลียบ้านค่ะ ไม่เก็บอะไรที่ไม่ใช่ไว้ค่ะ เคลียหมด
*งดต่อราคา ตั้งราคาคุ้มกับคนซื้อที่สุดแล้วค่ะ ส่วนตัวไม่ได้อะไรเลย
*ภาพถ่ายจากสินค้าจริงทั้งหมด ยกเว้น flat2112
*ส่ง Kerry เท่านั้น
*กทม. 35 ตจว. 70
*ซื้อครบ 500 บาท ส่งฟรีค่ะ

สั่งสินค้าสอบถามเพิ่มเติม
Line @dti7886l (มีแอดนะคะ)

คนขาย size s-m ค่ะ

Greyhound ใส่น้อยมาก ผ้าใส่สบาย ลายสวยเก๋
*กระดุมบนสุด และล่างสุดไม่มีค่ะ หลุดหายไปตอนซัก
300 บาท

Mango size S ตัวนี้เกือบสองพันค่ะ
ไซล์ s แต่ทรงเค้าค่อนข้างใหญ่ๆ หลวมๆ ตามภาพเลยค่ะ
ใส่แล้วก็น่ารักดี เก๋ๆ ใส่อยู่สองครั้งค่ะ
สภาพดีทุกอย่างครบ
400 บาท

Jaspal size s
ใส่ครั้งเดียว ผ้าใส่สบายเหมาะกับ summer
เป็น dress ผ้าด้านข้างตรงขานะคะ ตามรูป
รับประกันตัวนี้สวยมากค่ะ
sold

Zara size s
ใส่ครั้งเดียว ตามในรูปนั้นแหละค่ะ
สีสันสวยสดใส ใส่สบายไม่ร้อน
sold

Zara size s
ใส่ครั้งเดียว ควรจัดมากค่ะ สภาพดีมาก
แพทเทิร์นสวยมาก เก๋ๆ ไม่มีเอ้าท์
400 บาท

กระโปรงไม่มีแบรนด์
ผ้าหนาฟูมากค่ะ เอวยางยืด
แนะนำคนไซล์ s-m
100 บาท

flat2112 freesize
รูปนี้ภาพจากทางแบรนด์
เนื่องจากส่วนตัวยังไม่เคยใส่นะคะ
แต่ซักแล้ว แพคใส่กระเป๋าเอาไป cape town ด้วย
แต่ไม่ได้หยิบออกมาใส่จ้า ก็คือสภาพใหม่กริ๊บ
sold

hamburgerstudio
สภาพกริ๊บ มีสีส้มด้วยแต่ขายไปแล้ว
ตอนนี้เหลือสีเขียวค่ะ
350 บาท

sweater ส่งตรงจากอังกฤษ
ซื้อจาก missguided
ยังไม่เคยใส่ ป้อยยังห้อยอยู่
ขอดูรูปเพิ่มได้ ราคาเต็มประมาณ 1,200 แล้วแต่ค่าเงิน
400 บาท