Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: คิดเยอะๆ

Warning Points:
    0/5

คิดเยอะๆ

สวัสดีครับเพื่อนๆในบอร์ดทุกคนตอนนี้ไม่ว่า
    เราจะคิดจะทำอะไรเราต้องคิดให้เยอะๆนะครับ
    เพราะในยุคสมัยนี้การที่เราคิดผิดหรือทำพลาด
    อะไรไปนิดเดียวเราอาจจะเสียหายมากมายเลย
    อย่างเช่นในโลกโซเชี่ยลถ้าเราเข้าไปคอมเม้นต์
    อะไรโดยไม่คิดอาจจะโดนสังคมรุมประนามได้เลย
    นะครับดังนั้นต้องคิดเยอะๆครับ
    red tiger
    Last edited by Thanos1997; 01-22-2020 at 08:19 PM. Reason: ผิด

Warning Points:
    0/5

Re: คิดเยอะๆ

Comments from Facebook