ปีหนูปีนี้ใครชงใครเฮงกันบ้าง ถ้าชงก็ให้แก้ชงแล้วได้ผล ไม่พานพบเจอกับเรื่องที่ไม่ดีนะคะ ส่วนใครที่ดวงดีในปีนี้ก็พยายามกอบโกยเอาไว้ให้สุดๆ ไปเลย แต่จะดีกว่านี้ถ้าเรามีการเสริมดวงด้วยแต่งกายสีแดง มีเครื่องประดับสีทองต้อนรับวันมงคลอย่างตรุษจีนกันนะคะ และที่ขาดไม่ได้สำหรับสาวๆ เล็บก็การแต่งเล็บค่ะ ถ้าให้เสริมมงคลแบบสุดๆ ก็ต้องเป็นสีแดงและสีทองนี่แหละ เป็นแบบไหนถึงจะดีและเหมาะบ้างมาดูไอเดียเป็นแนวทางกันค่ะ1. สวยด้วยสีทองและจิวหลากสีแสนสวย2. สวยหรูเหมือนมีทองแท้มาประดับจริงๆ3. ทำเป็นสีทองสามเหลี่ยมดูทรงพลังมาก4. สีแดงสลับสีทองลายใบไม้ก็สวยมากด้วย5. หรูหราไฮโซสุดๆ6. เพิ่มกลิตเตอร์ปลายเล็บกำลังสวย7. สวยแพงแดงได้ใจ8. สีแดงดูเรียบเกินเต็มสีทองสักหน่อยก็เริ่ดขึ้นมาทันทีอ่านเพิ่มเติม >> slotxo