มือใหม่หัดแต่งตามาทางนี้เลยจ้า ถ้าอยากได้ไอเดียแต่งตาแบบธรรมชาติๆ แต่งไปทำงานก็ได้ แต่งไปเที่ยวก็ได้ แถมยังแต่งออกงานได้ด้วย ลองมาดูไอเดียแต่งตาที่มิสเลดี้จัดมาให้กันค่ะเพราะทางเราก็ชอบแต่งตามาทำงานทุกวัน แต่ช่วงนี้กำลังอินกับลุคธรรมชาติๆ เลยเก็บสะสมไอเดียเอาไว้เพียบ และแอบเอามาแบ่งปันสาวๆ เลดี้กันด้วยนะจ๊ะ ใครชอบลุคไหนก็ลองหาสีที่ใกล้เคียง แล้วลองแต่งตามกันได้เลยค่ะ ลุยลุคที่ 1อ่านเพิ่มเติม>>slotxo