Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALEเพิ่ม>>MISSHA BB cream, กันแดด CLARINS, เครื่องสำอาง/ครีม CLINIQUE, ESTEE, SHISEIDO, LANCOME ทุกชิ้นหลักร้อย!! ล้างหน้า สครับ ลิปมัน อาฟเตอร์เชฟ มีหมดค่ะ มาดูก่อนค่ะ และส่งต่อเครื่องหนีบผมPanasonic ใช้ง่ายทำได้ทั้งผมตรง/ผมลอน

Warning Points:
    0/5

Thumbs up SALEเพิ่ม>>MISSHA BB cream, กันแดด CLARINS, เครื่องสำอาง/ครีม CLINIQUE, ESTEE, SHISEIDO, LANCOME ทุกชิ้นหลักร้อย!! ล้างหน้า สครับ ลิปมัน อาฟเตอร์เชฟ มีหมดค่ะ มาดูก่อนค่ะ และส่งต่อเครื่องหนีบผมPanasonic ใช้ง่ายทำได้ทั้งผมตรง/ผมลอน

*** ของแท้100% สกินแคร์ เครื่องสำอาง น้ำหอม ฯลฯ ขายโละถูกๆเพราะไม่ได้ใช้ค่า ทุกชิ้นส่งฟรี (ที่ x คือของหมดแล้วค่ะ)
    สนใจติดต่อไลน์ ไอดี abx33 ค่ะ

น้ำหอมDavidoff cool water intense 75ml รุ่นนี้ผู้หญิงใช้ได้ ผู้ชายใช้ดี ลองฉีดแค่ครั้งเดียวยังเต็มขวด ราคาเต็ม 2,700฿ ส่งต่อเพียง 1,150฿ส่งฟรี

ของดีต้องมีค่ะ!!

NEW กันแดด CLARINS Broad spectrum SPF50+ รุ่นนี้ของคลาแรงส์ใช้ดีมากค่ะ ประสิทธิภาพกันแดดได้ 100% แถมช่วยลดริ้วรอยเหี่ยวย่นบนใบหน้าด้วย ของใหม่เพิ่งซื้อต้นปียังไม่ได้แกะ ราคาเต็ม 1,490 ขายเพียง 550 บาทส่งฟรีค่ะ

NEW MISSHA x LINE FRIENDS perfect cover BB cream SPF42 PA+++ No.21 light beige บีบีครีมที่ขายดีที่สุดของ MISSHA เกาหลี บางเบา ปกปิด คุมมัน แต่ให้งานผิวแบบสาวเกาหลี ให้ผิวคุณเนียนเด้ง พร้อมกันแดดในตัว มีส่วนผสม whitening ช่วยให้ผิวหน้ากระจ่างใส เป็นธรรมชาติ ปกปิดริ้วรอยจุดด่างดำ เนียนเด้งควบคุมความมัน พร้อมปกป้องแสงแดดได้ถึง 42 เท่า เฉดสี # 21 Light Beige ผิวขาว – ผิวสองสี ไม่ลอยจ้า ของใหม่ยังไม่ได้แกะ 220 บาท ส่งฟรีค่ะ

หลอดข้างในเป็นแบบนี้ค่ะ น่ารักน่าใช้

NEW GIORGIO ARMANI aftershave balm บาล์มทาหลังโกนหนวดป้องกันผิวระคายเคือง กลิ่นหอม เหมาะซื้อฝากแฟนค่ะ ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ หลอดใหญ่ 75 ml ขายเพียง 190 ส่งฟรีค่ะ

NEW มาสคาร่าเพิ่มวอลุ่ม Estee Sumptuous Extreme สีดำ ของใหม่ มี2อัน 170฿ส่งฟรี (2 อันบน)
    NEW มาสคาร่า Lancome, Clinique, Estee Lauder สีดำ ไซส์เล็ก มีหลายรุ่นสอบถามได้เลยค่ะ ของใหม่ 150฿ส่งฟรี

NEW Estee Re-Nutriv hydrating cream cleanser คลีนเซอร์ทำความสะอาดหน้าแบบครีม ให้ความชุ่มชื้นและช่วยลดริ้วรอยด้วย(30ml) ของใหม่ 170฿ส่งฟรี / NEW Clinique rinse-off foaming cleanser (30ml) คลีนเซอร์ทำความสะอาดหน้าแบบโฟม ของใหม่ 150฿ส่งฟรี /NEW Clinique 7 day scrub cream (30ml) สครับหน้าแบบอ่อนโยนใช้ได้ทุกวัน ของใหม่ 150฿ ส่งฟรี
    น้ำตบ Estee (ขวาสุด) ขายแล้วค่ะ

NEW ลิปกลอส Estee Pure color envy รุ่นใหม่ หลอดสวยน่าใช้ สีชมพูโอโรสอ่อน shameless glow ของใหม่ 170฿ส่งฟรี

NEW Clinique Take the day off cleansing balm บาล์มทำความสะอาดหน้า ผิวไม่แห้งตึง ขนาด 5ออนซ์/15ml ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ และลิปมัน EOS สุดฮิต ทรงน่ารักมาก ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ อันละ 150 ส่งฟรี

ส่งต่อเครื่องหนีบผมPanasonic EH-HV10vp รุ่นนี้ใช้ง่าย ทำได้ทั้งผมตรง/ผมลอน พกพาสะดวก มีแผ่นเคลือบกันความร้อนช่วยป้องกันผมเสีย/สีผมจาง สภาพดี ใช้ไม่กี่ครั้งแล้วเก็บ พร้อมกล่อง คู่มือ ใบรับประกัน ส่งต่อเพียง >>SALE!! 350฿ส่งฟรี (ราคาเต็ม 1,590) [B]รับประกันยังร้อน ใช้ได้ดีอยู่เหมือนเดิมค่ะ[/B] ราคาตลาดนัดแต่ได้ของ panasonic ค่ะ

สนใจติดต่อไลน์ ไอดี abx33 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by superlemon; 04-03-2020 at 03:02 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->