Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ถามคนที่ลดน้ำหนักปีนี้ ลดกันได้กี่โลแล้วค่ะ

Warning Points:
    0/5

ถามคนที่ลดน้ำหนักปีนี้ ลดกันได้กี่โลแล้วค่ะ

อยากรู้ว่า แต่ละคนที่วางแผนลดน้ำหนักตั้งแต่สิ้นปีที่แล้ว ปีนี้ลดได้กี่โลแล้วคะ? จะเอาเป็นแรงบันดาลใจค่ะ เพราะตัวเราเองกำลังวางแผนว่าปีหน้าเราจะลดน้ำหนักค่ะ จะได้เอาไว้เป็นกำลังใจและแรงผลักดันตอนที่ตัวเองต้องไดเอทค่ะ

0/5

Re: ถามคนที่ลดน้ำหนักปีนี้ ลดกันได้กี่โลแล้วค่ะ

5 โล ลดมาตั้งแต่ต้นปี อ้วนมากๆ แต่ตอนนี้ดูดีขึ้น ภูมิใจตัวเองสุดๆเลยค่ะ

0/5

Re: ถามคนที่ลดน้ำหนักปีนี้ ลดกันได้กี่โลแล้วค่ะ

ของเรา 3 โลค่ะ แต่ไม่คงที่นะ ขึ้นๆลงๆ 55555 เพราะชอบกินชานมไข่มุกมาก ตอนนี้ก็พยายามเลิกกินอยู่ มากินชานะทิสังที่เป็นชาสมุนไพรแทน เพราะไม่มีน้ำตาล ไม่มีนม และไม่อ้วนแน่นอน

0/5

Quote Originally Posted by dreamsomae View Post
    ของเรา 3 โลค่ะ แต่ไม่คงที่นะ ขึ้นๆลงๆ 55555 เพราะชอบกินชานมไข่มุกมาก ตอนนี้ก็พยายามเลิกกินอยู่ มากินชานะทิสังที่เป็นชาสมุนไพรแทน เพราะไม่มีน้ำตาล ไม่มีนม และไม่อ้วนแน่นอน

ชอบกินชาเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เคยกินชาสมุนไพรเลย ไม่รู้ว่าขมมั้ย

0/5

Quote Originally Posted by kaka_kyky View Post
    ชอบกินชาเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เคยกินชาสมุนไพรเลย ไม่รู้ว่าขมมั้ย

ไม่ขมค่ะ เค้าจะมีความหวานหน่อยๆจากหญ้าหวานแทนน้ำตาล กินแล้วไม่ต้องกลัวอ้วน เร่งเผาผลาญด้วยค่ะ กินแล้วระบบขับถ่ายคล่องปรื้ด

Comments from Facebook