เครื่องสำอาง/ครีม นำเข้าของแท้ 100%ค่ะ มีทั้งของใหม่และใช้ไปนิดหน่อยค่ะ ขายโละถูกๆเลยเพราะไม่ได้ใช้ค่า สนใจติดต่อไลน์ ไอดี abx33 ค่ะ

NEW MISSHA x LINE FRIENDS perfect cover BB cream SPF42 PA+++ No.21 light beige บีบีครีมที่ขายดีที่สุดของ MISSHA เกาหลี บางเบา ปกปิด คุมมัน แต่ให้งานผิวแบบสาวเกาหลี ให้ผิวคุณเนียนเด้ง พร้อมกันแดดในตัว มีส่วนผสม whitening ช่วยให้ผิวหน้ากระจ่างใส เป็นธรรมชาติ ปกปิดริ้วรอยจุดด่างดำ เนียนเด้งควบคุมความมัน พร้อมปกป้องแสงแดดได้ถึง 42 เท่า เฉดสี # 21 Light Beige ผิวขาว – ผิวสองสี ไม่ลอยจ้า ของใหม่จากเกาหลี ยังไม่ได้แกะ 270 บาท ส่งฟรีค่ะ

NEW กันแดด CLARINS Broad spectrum SPF50+ รุ่นนี้ของคลาแรงส์ใช้ดีมากค่ะ ประสิทธิภาพกันแดดได้ 100% แถมช่วยลดริ้วรอยเหี่ยวย่นบนใบหน้าด้วย ของใหม่จากอเมริกา ยังไม่ได้ใช้ ราคาเต็ม 1,490 ขายเพียง 650 บาทส่งฟรีค่ะ

NEW GIORGIO ARMANI aftershave balm บาล์มทาหลังโกนหนวดป้องกันผิวระคายเคือง กลิ่นหอม เหมาะซื้อฝากแฟนค่ะ ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ หลอดใหญ่ 75 ml ขายเพียง 250 ส่งฟรีค่ะ

NEW Clinique Take the day off cleansing balm บาล์มทำความสะอาดหน้า เหมาะสำหรับอากาศหนาวๆแบบนี้มากค่ะ ผิวไม่แห้งตึง ขนาด 5ออนซ์/15ml ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ และลิปมัน EOS สุดฮิต ทรงน่ารักมาก ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ อันละ 150 ส่งฟรี

NEW Clinique ตลับอายแชโดว์+บลัชออนพร้อมกระจก รุ่นลิมิเต็ด ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ 190 ส่งฟรี

NEW มาสคาร่า Lancome, Clinique และ Estee lauder ทุกอันสีดำ ไซส์เล็ก ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ อันละ 170 ส่งฟรี

คอนซีลเลอร์ Shiseido ปกปิดเรียบเนียน เหมาะกับคนผิวขาวหรือผิวสองสี ใช้ไปแล้วหน่อยนึง ขอส่งต่อ 150 ส่งฟรีค่ะ

NEW Ettusais natural powder brow liner ปัดคิ้วสีน้ำตาล ดูธรรมชาติ ข้อดีคือไม่มีส่วนผสมที่ทำให้เกิดสิว ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ 150 ส่งฟรีค่ะ

NEW ลิปกลอส Estee lauder สีนู้ด ดูเป็นธรรมชาติ ไซส์เล็ก ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ 150 ส่งฟรีค่ะ

Clinique rinse-off foaming cleanser (30ml) คลีนเซอร์ทำความสะอาดหน้าแบบโฟม, Clinique 7 day scrub cream (30ml) สครับหน้าแบบอ่อนโยนใช้ได้ทุกวัน และ Estee Lauder Re-Nutriv hydrating cream cleanser คลีนเซอร์ทำความสะอาดหน้าแบบครีมและให้ความชุ่มชื้นและช่วยลดริ้วรอยด้วย(30ml) ทุกชิ้นของใหม่ยังไม่ได้ใช้ 190 บาทส่งฟรี

NEW กระเป๋าใส่เครื่องสำอางของ CLINIQUE และ Estee lauder รุ่นลิมิเต็ด ของใหม่ 190 บาทส่งฟรี หรือถ้าใครซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไปแม่ค้าแถมกระเป๋าให้ไปเลยค่า

๊ส่งต่อเครื่องหนีบผมPanasonic EH-HV10vp รุ่นนี้ใช้ง่าย ทำได้ทั้งผมตรง/ผมลอน พกพาสะดวก มีแผ่นเคลือบกันความร้อนช่วยป้องกันผมเสีย/สีผมจาง สภาพดี ใช้ไม่กี่ครั้งแล้วเก็บ พร้อมกล่อง คู่มือ ใบรับประกัน ส่งต่อเพียง 590>>SALE!! 490฿ส่งฟรี (ราคาเต็ม 1,590) ยังใช้ได้ดีอยู่เหมือนเดิมค่ะ

สนใจติดต่อไลน์ ไอดี abx33 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ