Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: นมเล็ก ใส่เสื้อผ้าไม่มั่นใจเลย ขอคลินิกดีๆ ช่วยแนะนำทีค่ะ

Warning Points:
    0/5

นมเล็ก ใส่เสื้อผ้าไม่มั่นใจเลย ขอคลินิกดีๆ ช่วยแนะนำทีค่ะ

เป็นคนนมเล็ก เล็กเหมือนไข่ดาวมาแปะไว้เลย 32 ยังไม่เต็มเลย แต่เราอายุ 25 แล้วค่ะ วัยทำงานแล้ว ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่สวย ไม่มั่นใจ
    อยากใส่เสื้อผ้าแล้วเห็นร่องแบบเซ็กซี่ๆแบบคนอื่นบ้าง เราก็เลยตัดสินใจจะทำนม จะได้ไม่ต้องมาลำบากใช้บราปีกนก ใช้ดันทรงอะไรมากมาย
    ลงทุนทำทีเดียวจบไปเลยดีกว่า ทีนี้เราก็ดูมาหลายคลินิกอยู่ค่ะ ก็มีอยู่ในใจบ้างแล้ว แต่อยากถามเพื่อนๆที่เคยไปทำว่ามีที่ไหนแนะนำไหมคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

0/5

Re: นมเล็ก ใส่เสื้อผ้าไม่มั่นใจเลย ขอคลินิกดีๆ ช่วยแนะนำทีค่ะ

ตัวเองลองไปแก้ที่คลินิกดังๆเลยไหม แพงหน่อยที่ปลอดภัยแน่นอน

0/5

Re: นมเล็ก ใส่เสื้อผ้าไม่มั่นใจเลย ขอคลินิกดีๆ ช่วยแนะนำทีค่ะ

หมอปิ๊กอัคราค่ะ ให้คำปรึกษาดีมาก หน้าอกที่เค้าทำก็ทรงสวย ดูเป็นธรรมชาติค่ะ

0/5

ส่วนตัวเราไม่เคยทำหน้าอกนะคะ เราทำแต่ฟิลเลอร์ใต้ตา โบท็อกหน้าผาก ตีนกา ผลออกมาพอใจมากค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก
    พี่ๆผู้ช่วยให้คำปรึกษาที่ดีประทับใจมากค่ะ ที่อัคราคลินิกค่ะ เห็นเคสรีวิวหน้าอกสวยๆทั้งนั้นเลย

0/5

เราเคยไปปรึกษาที่อัคราดีมากเลยค่ะ หมอปิ๊กใจดี ให้คำปรึกษาดี เข้าไปปรึกษาหมอได้เลยค่ะ ไม่เสียใจเงินด้วย ถึงจะไม่ทำกับเค้าก็ไม่เป็นไร แถมบรรยากาศที่คลินิกก็ดีมากด้วยค่ะ พนักงานก็ดูแลดีด้วย

Comments from Facebook