Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ใช้สกินแคร์ตัวไหนหน้าถึงจะกลับมาเด็กลงเหมือนเดิม

Warning Points:
    0/5

ใช้สกินแคร์ตัวไหนหน้าถึงจะกลับมาเด็กลงเหมือนเดิม

สวัสดีค่ะ เราเป็นแม่ลูกอ่อนค่ะ เพิ่งคลอดน้องไป ตอนนี้น้องได้ 3 เดือนแล้ว แต่เอฟเฟ็คหลังคลอดเรารุนแรงมาก อ้วนเผละเลย ผมร่วง(อันนี้แม่เราบอกว่าเป็นเพราะลูกกำลังจำหน้าผมเลยร่วง) แล้วก็โทรมเลยค่ะ เรื่องหุ่นไม่เท่าไรลดเอาทีหลังได้แต่หน้าเราไปหมดแล้ว คือมีครีมตัวไหนที่ใช้แล้วกู้หน้าโทรมๆของแม่ลูกอ่อนได้บ้างคะ

0/5

Re: ใช้สกินแคร์ตัวไหนหน้าถึงจะกลับมาเด็กลงเหมือนเดิม

แนะนำเป็นพวกเซรั่มของหมอหรือเซรั่มที่ผ่านการรับรองจากแพทย์อะไรทำนองนั้นค่ะ มีความน่าเชื่อถือกว่า

0/5

Re: ใช้สกินแคร์ตัวไหนหน้าถึงจะกลับมาเด็กลงเหมือนเดิม

ลองดูเป็นเซรั่มของ wish by Dr.jsk ดูค่ะ เราใช้อยู่ อ่อนโยนดีมาก เราใช้ตั้งแต่ตอนท้องเลย ผิวดี ไม่มีหน้าโทรม ริ้วรอยตรงหน้าผากจางลงด้วย
    เป็นเซรั่มของหมอโรงพยาบาลศัลยกรรมเกาหลีนะคะ

0/5

Quote Originally Posted by virarung View Post
    ลองดูเป็นเซรั่มของ wish by Dr.jsk ดูค่ะ เราใช้อยู่ อ่อนโยนดีมาก เราใช้ตั้งแต่ตอนท้องเลย ผิวดี ไม่มีหน้าโทรม ริ้วรอยตรงหน้าผากจางลงด้วย
    เป็นเซรั่มของหมอโรงพยาบาลศัลยกรรมเกาหลีนะคะ

สนใจค่ะ ติดต่อได้ทางไหนบ้าง ตอนนี้ลูกเรา 7 เดือนแล้ว หน้าโทรมมาก ผมก็ร่วงด้วย อยากได้เซรั่มที่ปลอดภัยทั้งเราและลูกเรา(ให้นมอยู่) กำลังมองหาเซรั่มแบบนี้อยู่พอดีเลย

0/5

Quote Originally Posted by umbrellaa View Post
    สนใจค่ะ ติดต่อได้ทางไหนบ้าง ตอนนี้ลูกเรา 7 เดือนแล้ว หน้าโทรมมาก ผมก็ร่วงด้วย อยากได้เซรั่มที่ปลอดภัยทั้งเราและลูกเรา(ให้นมอยู่) กำลังมองหาเซรั่มแบบนี้อยู่พอดีเลย

ตามลิงค์นี้เลยค่ะ https://www.facebook.com/wishcosmeticsth/ ถ้าสะดวกก็ไปดูตาม อีฟแอนด์บอยก็ได้นะคะ

Comments from Facebook