Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: จะวันเกิดแม่แล้ว อยากแต่งห้องนอนให้แม่ใหม่ค่ะ ใครพอมีไอเดียมาแนะนำบ้างมั้ย

Warning Points:
    0/5

จะวันเกิดแม่แล้ว อยากแต่งห้องนอนให้แม่ใหม่ค่ะ ใครพอมีไอเดียมาแนะนำบ้างมั้ย

พูดจริงๆคือแม่เราเป็นคนง่ายๆ อะไรก็ได้ เลยไม่ค่อยรู้ว่าแม่จะชอบให้เราตกแต่งห้องนอนแบบไหนดี ตอนนี้ที่ห้องแม่มีแค่เตียง ตู้ โต๊ะเครื่องแป้งเองค่ะ แต่ถ้าแต่งใหม่ เรากะจะเอาให้สวยกว่าเดิมไปเลย อาจจะเน้นคุมโทนให้แม่ด้วย

0/5

Re: จะวันเกิดแม่แล้ว อยากแต่งห้องนอนให้แม่ใหม่ค่ะ ใครพอมีไอเดียมาแนะนำบ้างมั้ย

ถ้าแม่เป็นคนง่ายๆ ไม่ชอบอะไรพิเศษ เราว่าแต่งแบบมินิมอลจะเหมาะค่ะ เราเคยเห็นไอเดียแต่งห้องนอนจาก index อยู่ มีหลากหลายแนวมาก เผื่อได้ไอเดียเพิ่มเติมค่ะ
    https://www.indexlivingmall.com/blog...a-bedroom.html

0/5

Re: จะวันเกิดแม่แล้ว อยากแต่งห้องนอนให้แม่ใหม่ค่ะ ใครพอมีไอเดียมาแนะนำบ้างมั้ย

แม่เราก็เหมือนกัน เค้าบอกนอนได้หมด จะแนวไหนก็แต่งมาเถอะ ไม่ต้องซื้อเฟอร์นิเจอร์หรือของตกแต่งให้เยอะแยะ แต่เป็นของขวัญเนอะ คนเราก็อยากให้แม่ได้อยู่ห้องสวยๆดีๆ

0/5

หากไม่มีเงินจะเซอร์ไพร์ มาเล่นเกมกับเราดูก่อนนะครับเล่นง่ายได้เร็ว ต้อง ทางเข้าslotxo

Comments from Facebook