Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: อยากกินข้าวน้อยมีวิธีไหนช่วยได้บ้าง?

Warning Points:
    0/5

อยากกินข้าวน้อยมีวิธีไหนช่วยได้บ้าง?

เมื่อก่อนก็ไม่ได้อ้วนนะ แต่พอมีแฟนทำไมอ้วนไม่รู้อ่ะ น้ำหนักพุ่งมากเกือบสิบโล ตอนนี้คืออ้วนมาก เราสังเกตตัวเองว่าเวลากินข้าวชอบสั่งพิเศษ ไม่พอ แฟนกินเหลือก็เอาของเค้ามากินต่ออีก ฮรือออ หยุดกินไม่ได้เลย รู้สึกข้าวอร่อย อยากกินให้น้อยลงกว่านี้ พอจะมีวิธีไหนช่วยได้บ้างคะ?

0/5

Re: อยากกินข้าวน้อยมีวิธีไหนช่วยได้บ้าง?

เหมือนกันเลย นี่ก็ชอบกินข้าว กินเยอะกว่ากับอีก กินทีคือ 2 จานอ่ะ แล้วชอบกินข้าวขาหมู ข้าวมันไก่มันๆด้วยนะ อ้วนไปใหญ่เลย

0/5

Re: อยากกินข้าวน้อยมีวิธีไหนช่วยได้บ้าง?

แนะนำให้กินชานะทิสังก่อนกินข้าว 1 แก้วค่ะ จะช่วยให้ความอยากอาหารลดลง และช่วยเร่งระบบเผาผลาญทำให้พลังงานที่กินเข้าไปถูกนำมาใช้มากขึ้น เรากินมา 2 เดือนแล้ว น้ำหนักลดลงไปเกือบ 2 กิโลเลยค่ะ

0/5

Quote Originally Posted by tattocool View Post
    แนะนำให้กินชานะทิสังก่อนกินข้าว 1 แก้วค่ะ จะช่วยให้ความอยากอาหารลดลง และช่วยเร่งระบบเผาผลาญทำให้พลังงานที่กินเข้าไปถูกนำมาใช้มากขึ้น เรากินมา 2 เดือนแล้ว น้ำหนักลดลงไปเกือบ 2 กิโลเลยค่ะ
    อยากลองกินชาดูอ่ะ เพราะเคยกินน้ำเปล่า 1 แก้ว อยากให้ท้องอิ่มๆก่อนกินข้าวแต่ก็ยังกินข้าวเยอะอยู่ 55555 สนใจชาค่ะ ซื้อทาได้ที่ไหนคะ?

0/5

Quote Originally Posted by Scooltrue View Post
    อยากลองกินชาดูอ่ะ เพราะเคยกินน้ำเปล่า 1 แก้ว อยากให้ท้องอิ่มๆก่อนกินข้าวแต่ก็ยังกินข้าวเยอะอยู่ 55555 สนใจชาค่ะ ซื้อทาได้ที่ไหนคะ?
    ซื้อได้ที่เพจเค้าเลยค่ะ https://www.facebook.com/natisangtea/ ตัวนี้ไม่อ้วนด้วยนะคะ เพราะเป็นชาสมุนไพร ไม่มีไขมันและน้ำตาล มีรสหวานนิดๆจากหญ้าหวาน หอมมะตูมนิดๆด้วยค่า

Comments from Facebook