Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ครีมสามัญประจำบ้าน แพ้มาจากไหนก็ต้องกลับมาพึ่งเธอ มีตัวไหนกันบ้างคะ

Warning Points:
    0/5

ครีมสามัญประจำบ้าน แพ้มาจากไหนก็ต้องกลับมาพึ่งเธอ มีตัวไหนกันบ้างคะ

มาชวนแชร์ครีมที่ผิวแพ้มาทีไรก็ต้องใช้ทุกทีค่ะ แบบขาดไม่ได้เลย ต้องมีไว้ก่อนอุ่นใจเสมอ ตอนนี้เราอยากลองหาครีมตัวใหม่ๆมาใช้ดูค่ะ เพราะผิวเราจะค่อนข้างแพ้ง่ายมากๆ เวลาไปเที่ยวต่างที่ทีไร ต่อให้ใช้ครีมตัวเดิมๆที่เคยใช้ทุกวัน หน้าก็ยังพังยับ สิวขึ้นตลอด ต้องรักษาเป็นเดือนๆค่ะ เวลาจะไปเที่ยวก็กลัวสิวมาที เลยอยากให้ช่วยแนะนำครีมที่เพื่อนๆไว้ใจเอามาใช้เวลากู้หน้าทีค่ะ

0/5

Re: ครีมสามัญประจำบ้าน แพ้มาจากไหนก็ต้องกลับมาพึ่งเธอ มีตัวไหนกันบ้างคะ

ziiit moisturizer ค่ะ เราใช้ประจำไม่แพ้ อ่อนโยนมากๆ ใช้แล้วผิวแข็งแรงขึ้นมากเลยค่ะ สิวก็ลดลงไปด้วย

0/5

Re: ครีมสามัญประจำบ้าน แพ้มาจากไหนก็ต้องกลับมาพึ่งเธอ มีตัวไหนกันบ้างคะ

ขวดนี้เลยค่ะ ไปใช้ตัวอื่นมา สุดท้ายก็ตายรังที่นาง เป็นครีมที่ไม่มีไม่ได้เลยค่ะ ครอบคลุมทุกปัญหาผิวจิงๆ

0/5

Quote Originally Posted by faffy View Post
    ขวดนี้เลยค่ะ ไปใช้ตัวอื่นมา สุดท้ายก็ตายรังที่นาง เป็นครีมที่ไม่มีไม่ได้เลยค่ะ ครอบคลุมทุกปัญหาผิวจิงๆ
    อันนี้ช่วยชีวิตเราไว้เหมือนกัน นี่ผิวแพ้ง่าย ใช้ครีมยาก แต่เจอมอยซ์เจอไรเซอร์ของซิทคือ ยอมเลย ผิวดีขึ้นเพราะตัวนี้ สิวหาย รอยสิวหายหมด

0/5

ของเราเป็นเจลว่านหางจระเข้อ่ะต้องมีติดไว้ตลอด แต่เห็นบางคนก็แพ้นะ ต้องดูยี่ห้อดีๆ

Comments from Facebook