Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: จริงเหรอ? ใช้ของแพงไม่เห็นผล แต่ใช้ของถูกหน้าดีเฉยเลย

Warning Points:
    0/5

จริงเหรอ? ใช้ของแพงไม่เห็นผล แต่ใช้ของถูกหน้าดีเฉยเลย

ส่วนตัวเคยเชื่อที่บอกว่า ถูกและดี นี่ก็ล่อครีมซอง ครีมหลักสิบไปซะเยอะ แต่สุดท้าย หน้าไม่เห็นดีเลย แต่พอกลับมาใช้ครีมแพงเหมือนเดิม หน้ากลับดีขึ้นแบบมากๆๆๆๆๆอ่ะ นี่เลยอยากรู้ว่าคนที่ใช้ของถูกแล้วผิวดีมีจริงๆเหรอ? ไม่ใช่ตัวเองผิวดีอยู่แล้วหรือเปล่า ใช้อะไรก็ได้ไม่แพ้ เลยเหมาว่าของถูกใช้แล้วดีไปหมดอ่ะค่ะ

0/5

Re: จริงเหรอ? ใช้ของแพงไม่เห็นผล แต่ใช้ของถูกหน้าดีเฉยเลย

เราว่ามันแล้วแต่ผิวคนป่ะ อย่างผู้ชายบางคนล้างแค่น้ำเปล่าหน้ายังใสเลย t_t

0/5

Re: จริงเหรอ? ใช้ของแพงไม่เห็นผล แต่ใช้ของถูกหน้าดีเฉยเลย

แต่เรากลับใช้ของราคากลางๆแล้วเห็นผลอ่ะค่ะ ที่ใช้แล้วชอบมากก็ครีม liv อันนี้ราคาไม่ถึงพัน แต่ใช้แล้วหน้าขาวขึ้นมาก หน้าใสมาก รอยสิวจางลง ตอนนี้ขึ้นกระปุก2แล้ว

0/5

ไม่รู้นะ แต่เราก็ขอใช้ของที่มียี่ห้อไว้ใจได้นิดนึง นี่ใช้ครีมเพชรของวิกกี้มาปีกว่าล่ะ ฝ้ากระหายเรียบ แล้วผิวหน้าเนียนขึ้นมาก รู้สึกพอใจก็จะใช้ไปเรื่อยๆค่ะตัวนี้

0/5

Quote Originally Posted by jiw View Post
    ไม่รู้นะ แต่เราก็ขอใช้ของที่มียี่ห้อไว้ใจได้นิดนึง นี่ใช้ครีมเพชรของวิกกี้มาปีกว่าล่ะ ฝ้ากระหายเรียบ แล้วผิวหน้าเนียนขึ้นมาก รู้สึกพอใจก็จะใช้ไปเรื่อยๆค่ะตัวนี้
    แนะนำให้ซื้อครีมวิกกี้ตอนโปรค่ะ เราชอบซื้อมาตุนไว้บ่อยๆ แอบเล็งแป้งเค้าอยู่เหมือนกัน ดูเนื้อเนียนดี

Comments from Facebook