Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: เดี๋ยวนี้กลูต้าไธโอน ปลอดภัยดีมั๊ยคะ

Warning Points:
    0/5

เดี๋ยวนี้กลูต้าไธโอน ปลอดภัยดีมั๊ยคะ

แต่ก่อนเคยได้ยินว่ากลูต้าไธโอนทำให้ผิวขาวแต่ก็มีข้อเสียเยอะ ใช้แล้วก็อาจจะแพ้ได้ แต่ก็ยังเห็นว่ามีสกินแคร์ที่มีกลูต้าไธโอนผสมอยู่เยอะ อย่างล่าสุด เราไปเห็นอาวียองซ์ อะควา กลูต้า ไมเซลลาร์ ที่เอาไว้เช็ดเมคอัพ น่าสนใจดี ดูจะทำให้หน้าสะอาดแล้วหน้าขาวใสขึ้นกว่าเดิมได้ เลยน่าลอง แต่ก็ไม่รู้ว่ามันจะมีข้อเสียแบบแต่ก่อนหรือเปล่า

0/5

Re: เดี๋ยวนี้กลูต้าไธโอน ปลอดภัยดีมั๊ยคะ

ลองอ่านข้อมูลจากอันนี้ก็ได้นะคะ https://www.avianceshop.com/editoria...-as-you-think/ เพราะอย่างคลีนซิ่งของเขา เราก็ใช้อยู่นะ เช็ดแล้วหน้าขาวขึ้นจริง หน้านุ่มชุ่มชื้นด้วย ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ของ Aviance เราว่าปลอดภัยแน่นอนค่ะ ลองไปดูผลิตภัณฑ์เพิ่มในเว็บได้เลย

0/5

Re: เดี๋ยวนี้กลูต้าไธโอน ปลอดภัยดีมั๊ยคะ

เราว่าถ้าใช้กลูต้าในปริมาณที่พอดี มันก็ไม่มีอันตรายอยู่แล้วแหละ

Comments from Facebook