Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ถามแม่ๆเคยกินสมุนไพรเพิ่มน้ำนม ตัวไหนกันบ้างคะ?

Hybrid View

Warning Points:
    0/5

ถามแม่ๆเคยกินสมุนไพรเพิ่มน้ำนม ตัวไหนกันบ้างคะ?

ปั๊มแต่ละทีได้แค่ 3-4 ออนซ์เองค่ะ เอาลูกเข้าเต้าบ่อยๆก็ร้องงอแง ไม่ยอมกิน แล้วเราลูกแฝดอ่ะค่ะ น้ำนมไม่เคยพอทั้งคู่เลย เครียดมาก กังวลมากค่ะ กลัวเค้าจะไม่แข็งแรง ตอนนี้เลยมีความคิดอยากกินสมุนไพรเพิ่มน้ำนมเผื่อจะช่วยได้ มีแม่คนไหนเคยกินบ้างคะ มียี่ห้อไหนใช้ได้ผลและปลอดภัยจริงบ้างคะ

0/5

Re: ถามแม่ๆเคยกินสมุนไพรเพิ่มน้ำนม ตัวไหนกันบ้างคะ?

โห ลูกแฝดแล้วนมไม่พอนี่น่าเห็นใจมากๆค่ะ กลับกันกับทางนี้ มีแฝดเหมือนกันแต่ปั๊มแทบไม่ไหวแล้ว 555+

0/5

Re: ถามแม่ๆเคยกินสมุนไพรเพิ่มน้ำนม ตัวไหนกันบ้างคะ?

Quote Originally Posted by opsadaza View Post
    โห ลูกแฝดแล้วนมไม่พอนี่น่าเห็นใจมากๆค่ะ กลับกันกับทางนี้ มีแฝดเหมือนกันแต่ปั๊มแทบไม่ไหวแล้ว 555+
    ทำไมนมเยอะจังคะ อิจฉาเลย มีเคล็ดลับบอกกันบ้างมั้ยคะ?

0/5

Quote Originally Posted by Touchmena View Post
    ทำไมนมเยอะจังคะ อิจฉาเลย มีเคล็ดลับบอกกันบ้างมั้ยคะ?

เราเน้นเอาลูกเข้าเต้าบ่อยๆค่ะ กระตุ้นเค้าแล้วก็กินอาหารเพิ่มน้ำนมของคุณแม่ไปด้วย เรากินสมุนไพรเพิ่มน้ำนมแม่ B Gift ค่ะ ตัวนี้ช่วยเรื่องน้ำนมมากๆ จากไม่พอ ตอนนี้ลูกอิ่มมาก นมเยอะเกินจริงๆ555

0/5

เคยกิน B GIFT ตามคุณกระแต เพราะชอบนางมาก ก็เห็นผลค่ะ ช่วงนั้นกินต่อเนื่องประมาณเดือนนึง เก็บนมสต็อกได้ก่อนไปทำงานเยอะมากๆ ดีใจมากค่ะ

Comments from Facebook