Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารยี่ห้อไหนปลอดภัยแล้วกินดีบ้างคะ

Warning Points:
    0/5

ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารยี่ห้อไหนปลอดภัยแล้วกินดีบ้างคะ

อยากหาผลิตภัณฑ์เสริมอาหารไปเป็นของฝากให้คุณพ่อคุณแม่แฟนค่ะ ปรึกษากันแล้วอยากซื้ออะไรที่มีประโยชน์กับสุขภาพให้ท่านค่ะ ทั้งคุณพ่อคุณแม่ไม่มีแพ้อะไรค่ะ อยากได้แบบที่ช่วยเรื่องสุขภาพทั่วไปที่เหมาะกับคนสูงอายุแล้วก็ปลอดภัยค่ะ

0/5

Re: ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารยี่ห้อไหนปลอดภัยแล้วกินดีบ้างคะ

ปกติเราจะเลือกของแบรนด์ Aviance ให้ที่บ้านทานค่ะ จขกท.ลองเข้าไปเลือกดูนะคะ มีหลายอย่างเลย https://www.avianceshop.com/health-supplements

0/5

Re: ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารยี่ห้อไหนปลอดภัยแล้วกินดีบ้างคะ

แนะนำของอาวียองซ์ค่ะกินทั้งบ้านเลย ปลอดภัยแล้วก็ดีจริงๆค่ะ ตัวที่เป็นวิตามินรวมก็ดีค่ะ

Comments from Facebook