มาแนะนำเพื่อนใหม่ ที่คาดว่าจะกลายมาเป็นเพื่อนรักของเราในไม่ช้าค่ะ

สบู่ Citra Thanaka Whitening Scrub คนอาจจะคิดว่าก็แค่สบู่ธรรมดาแต่นางไม่ธรรมดานะคะ นางคือสบู่ Citra เชียวนะ เท่านั้นยังไม่พอ นางเป็นสบู่สครับด้วย แต่ที่พิเศษคือไม่ได้ใช้แค่กับตัว ยังใช้กับหน้าได้ด้วย ซึ่งเราใช้แล้วชอบมากตรงความละมุนละเอียด ใช้ไม่ต้องกลัวสครับจะบาดผิวหรืออะไร ใช้ได้ทุกวันอะพูดเลย ใช้แล้วที่จะเห็นผลคือผิวที่ขาวขึ้นแบบธรรมชาติเลย รอยสิวดูจางลง แถมผิวยังชุ่มชื่นด้วยนะคะ

*** เครดิตรูปจากเน็ทนะคะ ***