Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: พร้อมส่ง!! น้ำหอม zara , body mist H&M ของแท้นำเข้า หิ้วจากช้อปฮ่องกงค่ะ

Warning Points:
    0/5

พร้อมส่ง!! น้ำหอม zara , body mist H&M ของแท้นำเข้า หิ้วจากช้อปฮ่องกงค่ะ

H&M BODY MIST ของแท้จากช้อป H&M ฮ่องกงค่ะ
    (เรียงลำดับตามภาพเลยค่ะ 1-3 )

1. Body mist candy apple 100ml. มี 1 ขวด / 300 บาท
    กลิ่นหอมหวานสดชื่น หอมฟรุตตี้น่ารัก กลิ่นหอมแนวผลไม้ค่ะ

2. Body mist limited sweet apple 50ml. มี 2 ขวด / ขวดละ 250 บาท
    เป็นรุ่นลิมิเต็ดค่ะ กลิ่นหอมหวานสดชื่น หอมกลิ่นดอกไม้ค่ะ หอมมากค่ะตัวนี้แนะนำเลย
    กลิ่นเหมือนน้ำหอมเคาน์เตอร์แบรนด์แพงๆเลย

3. Body mist limited fruity floral 50ml. มี 1 ขวด / ขวดละ 250 บาท
    ตัวนี้กลิ่นหอมคล้ายซูกัส หอมหวานสดชื่น กลิ่นหอมดอกไม้ ผลไม้ค่ะ

น้ำหอม H&M Body Mist 150ml.
    **ของแท้หิ้วจากสวีเดนค่ะ ไม่มีขายในไทยค่ะ **

มี 2 กลิ่น

1. Shoreline มี 1 ขวด / 380 บาท
    ผสานไปด้วย Freesia และ Sandawood กลิ่นหอมหวานดอกไม้ค่ะ

2. Sugarplum Spice มี 1 ขวด / 380 บาท
    ผสานไปด้วย Damask rose, Lush plum, Rich musk กลินหอมหวานดอกไม้ หอมพลัม ออกแนวเซ็กซี่ๆค่ะ

น้ำหอม PEYLAA Body Spray 90ml.

น้ำหอม body spray ฉีดได้ทั้งตัวและเสื้อผ้าค่ะ กลิ่นติดทน
    ด้วยน้า เป็นแบรนด์ไทย ที่ทำพวกเครื่องหอมค่ะ product เขาเป็นพวกน้ำหอม เทียนหอม ที่ทำจาก soywax นำมาทาผิวได้ และมีกลิ่นที่เป็นกลิ่นเฉพาะของร้านหมดเลยค่ะ

มีกลิ่น
    1. black มี 1 /ขวดละ 150 บาท
    เป็นกลิ่นวนิลา แต่ไม่ได้หวานจนเลี่ยน เป็นวนิลาแบบให้ความรู้สึกผ่อนคลายดี กลิ่นจะคล้ายๆ vanila ของ kamakarmet ค่ะ

2. yellow มี 1 / ขวดละ 150 บาท
    กลิ่นหอมฟรุตตี้สดชื่น หอมกลิ่นผลไม้ สดใสๆ
    เหมาะกับช่วงซัมเมอร์นี้มากๆเลยค่ะ

3. white มี 2 / ขวดละ 150 บาท
    เป็นกลิ่น white tea ตัวนี้กลิ่นหอมดอกไม้ขาว
    หอมหวานกลิ่นดอกไม้แบบเบาๆสบายๆ เราว่ากลิ่นนี้หอมมากๆเลยค่ะ

น้ำหอม Zara Dear Iris 100ml. ของแท้จากช้อป
    มี 1 / ขวดละ 790 บาท

ตัวนี้กลิ่นเหมือน carolina herrera รุ่น good girl glitter ค่ะ
    กลิ่นหอมหวานหรูดูแพง กลิ่นแนว ฟรอร่า ฟรุตตี้
    กลิ่นหอมของดอกไม้และผลไม้
    (แอปเปิ้ล,แบล็คเคอเร้นท์,ดอกไอริส,ดอกมะลิ,MUSK และ วนิลา)

น้ำหอม Zara White And Zara Rose Set ขวดละ 100ml
    มี 3 ชุด / ชุดละ 990 บาท

คุ้มมากค่ะเซ็ทนี้ได้เลย 2 กลิ่น ขวดละ 100ml.

- Zara white กลิ่นเหมือน Lancome miracle เลยค่ะ เหมือนจนว่ากลิ่นเดียวกันเลยค่ะ
    - Zara rose กลิ่นแนวฟรอร่า หอมเหมือนเพิ่งอาบน้ำมาใหม่ๆเลยค่ะ กลิ่นคล้ายกับ berburry London เลยค่ะ หอมมากกก

น้ำหอม zara the bass player 50ml. มี 3 ขวด / ขวดละ 450 บาท
    กลิ่นหอมสะอาดๆ เฟรชๆ หอมสดชื่นเหมือนอาบน้ำใหม่ๆค่ะ เป็นกลิ่นที่ใช้ได้ทั้งผู้ชายและหญิงเลยค่ะ

น้ำหอม Zara cherry 50ml. มี 3 / ขวดละ 450 บาท
    หอมฟรุตตี้อ่อนๆ กลิ่นไม่ฉุน หอมละมุนไม่หวานเลี่ยนฉีดแล้วจะให้ความสดชื่น น่ารักใสๆ ค่ะ
    ใครที่ชื่นชอบกลิ่นอ่อนๆแบบผลไม้แนะนำตัวนี้เลย กลิ่นไม่แรง หอมแบบอ่อนๆน่ากิน หอมหวานแต่ไม่ฉุน เราฉีดตอนเช้านั่งวิน ออกตากแดด ก้มลงดมกลิ่นยังติดเสื้ออยู่เลย

น้ำหอม Zara Fruity & Zara oriental set มี 2 เซ็ท / เซ็ทละ 990 บาท
    ขวดละ 100 ml. เซ็ทนี้คุ้มมากค่ะ ได้ 2 ขวดเลย

set ประกอบด้วย
    - กลิ่น Zara Fruity 100ml.
    กลิ่นหอมแนวผลไม้ หอมมาก ฉีดทีเหมือนยืนอยู่ท่ามกลางสวนผลไม้
    ให้กลิ่นเรียบๆไม่ซับซ้อน ใครชอบกลิ่นเรียบๆง่ายๆ แนะนำน้ำหอมขวดนี้ค่ะ

- กลิ่น Zara oriental 100ml.
    กลิ่นนี้ทาง Zara แนะนำ และเป็นกลิ่นที่ขายดีค่ะ
    กลิ่นหอมเข้มข้น ให้กลิ่นของคาราเมลชัดเจนมาก พอเทียบได้กับน้ำหอม YSL Black Opium เลยทีเดียว กลิ่นหอมกรุ่น ฉีดแล้วสัมผัสถึงกลิ่นหอมที่เข้มข้น

* สองกลิ่นนี้ ฉีดผสมกันได้ค่ะ หอมละมุนเลย*

น้ำหอม zara orchid + zara gardenia ขนาดขวดละ 100ml. มี 2 เซ็ท / เซ็ทละ 990 บาท
    Set ประกอบด้วย

1. zara orchid 100 ml.
    กลิ่นนี้จะออกแนวสดชื่น ใสๆ ดอกไม้อ่อนๆค่ะ fruity เบาๆ ใครชอบกลิ่นดอกไม้สบายๆน่าจะชอบกลิ่นนี้นะคะ
    กลิ่นเหมือนน้ำหอมตัวหนึ่งที่เราเคยใช้มาก นั่นคือ Salvatore Ferragamo รุ่น Incanto Shine ค่ะ

2. zara Gardenia 100 ml.
    ตัวนี้กลิ่นค่อนข้างใกล้เคียงกับ YSL blackopium
    กลิ่นจะออกหวานนุ่มๆวานิลลาผสมผลไม้ ดอกไม้เบาๆ ชื่อน้ำหอมอาจจะเป็นชื่อของดอกไม้ แต่กลิ่นจริงๆแล้วออกขนมๆเป็นหลักนะคะ ดอกไม้มาแทรกเบาๆ กลิ่นติดทนมากบนผิวเรา ได้ 6-7 ชั่วโมงเลยค่ะ

น้ำหอม Zara femme and Zara twilight mauve set ขวดละ 100ml. มี 3 เซ็ท / เซ็ทละ 990 บาท
    ได้ 2 ขวดเลยค่ะ คุ้มมากๆ

- Zara femme 100ml.
    ว่ากันว่า ขวดนี้กลิ่นเหมือน Dior Poison Hypnotic
    กลิ่นหอมวานิลลากับคาราเมลค่อนข้างเด่นชัด มีมะกรูดเจือน้อยๆพอแก้เลี่ยน และมัสก์กับไม้หอมก็ตามมาปิดกลิ่นให้หวานกลมกล่อมมากขึ้น

- Zara twilight mauve 100ml.
    กลิ่นหอมละมุน สดชื่น ยั่วยวนนิดๆ กลิ่นไม่หวานเลี่ยน
    ตัวนี้ส่วนตัวว่ากลิ่นจะหอมผลไม้สดชื่นๆคล้าย DKNY แอปเปิ้ลเขียวเลยค่ะ

น้ำหอม zara wonder rose + zara tuberose ขวดละ 100ml. มี 3 เซ็ท/เซ็ทละ 990 บาท
    ได้ 2 ขวดเลยค่ะ คุ้มมากๆ

1. zara wonder rose 100 ml.
    กลิ่นหอมหวาน สดชื่น หอมมากๆค่ะกลิ่นนี้เป็นกลิ่นฮิตของแบรนด์เลยค่ะ

2.Zara tube rose 100 ml.
    กลิ่นหอมดอกไม้ แนวฟรอร่า หอมผู้ดีๆค่ะ

น้ำหอม Zara red vanilla & black amber set มี 3 เซ็ท / เซ็ทละ 990 บาท
    ขวดละ 100 ml. เซ็ทนี้คุ้มมากค่ะ ได้ 2 ขวดเลย

- กลิ่น black amber 100ml.
    ตัวนี้กลิ่นจะคล้ายกับ D&G the One ค่ะ
    เป็นกลิ่นที่ละมุ้นละมุน หอมอ่อนๆ วนิลาๆ ใช้ได้ทั้งชายทั้งหญิงเลยค่ะ
    กลิ่นติดทนมาก นานมากกว่า 5 ชั่วโมง

- กลิ่น red vanilla 100ml.
    หอมหวานนวลมาก ให้ผู้ช่วยเลือกผู้ติดใจกลิ่นนี้ค่ะ ‼️
    หอมออกแนวฟรุตตี้ ให้นึกถึงgucci ประมาณนั้น แบบผู้หญิงหวานแอบซนๆ ตัวนี้กลิ่นจะเหมือนกับ Lancome La Vie Est Belle ค่ะ

น้ำหอม ZARA W/END Collection ขวดละ 100 ml. มี 2 เซ็ท/ เซ็ทละ 990 บาท
    เซ็ทนี้ได้ไป 2 ขวดเลยค่ะ เซ็ทคุ้มมากๆค่ะ

บอกก่อนว่ามันเป็นของ ผช.แต่ ผญ.ก็ใช้ได้ค่ะ กลิ่นหอมสปอร์ตๆ

1. W/END till 8.00 PM
    ขวดสีเขียวขี้ม้าอ่อนๆ กลิ่นแบบแมนๆ สดใสๆ ไม่เข้มซะจนปวด คาดว่าฉีดเช้ากลิ่นอยู่ยาวยัน 2 ทุ่ม แต่จริงๆแบรนด์นี้ ฉีดเช้าอยู่ยันเย็นก็แฮ๊ปปี้แล้ว

2. W/END till 3.00 AM
    น้ำหอมกลิ่นผู้ชาย หอมสดชื่น เย็น เป็นกลิ่นหอมจากส่วนผสมของ มะกรูด มะนาว สัปรด โอ็ค เหมาะสำหรับฉีดไปทุกสถานที่ ติดทนนาน
    ขวดสีดำดูพรีเมี่ยม กลิ่นไนท์เป็นเอกลักษณ์
    เช่น เวลาเราไปงานกลางคืน งานเลี้ยง งานแต่ง

แท้ 100% น้ำหอมแบ่งขาย Victoria's Secret แบ่งขวดละ 10 ML. ขวดละ 50 บาทค่ะ

มี 3 กลิ่นค่ะ

1. Good Vibes
    กลิ่นหอมสะอาดๆ หอมสดชื่นค่ะ หอมปนกลิ่นฟรุตตี้นิดๆค่ะ กลิ่นหอมจากทับทิม(Pomegranate) หอมเฟรชๆมากค่ะ มีส่วนผสมของ aloe ช่วยบำรุงผิว ให้ความสดชื่นแก่ผิวด้วยค่ะ

2. Sunset Flash เป็นรุ่นกลิ่นลิมิเต็ดค่ะ
    กลิ่นหอมฟรุตตี้ หอมดอกไม้ปนผลไม้ หอมหวานสดชื่นๆค่ะ
    กลิ่นหอมจาก Pineapple Flower & Sage มีส่วนผสมของ aloe ช่วยบำรุงผิวด้วยค่ะ

3. Punk Blooms
    เป็นรุ่นกลิ่นลิมิเต็ดที่เพิ่งออกมาในปี 2018 นี้ค่ะ
    กลิ่นหอมหวานดอกไม้ ผลไม้ กลิ่นหอมสดใสลุคแบบคุณหนูๆค่ะ กลิ่นหอมจาก Pink apple และ Tuberose

น้ำหอมติดทนประมาณ 4-6 ชั่วโมง

แท้ 100% แบ่งขาย น้ำหอม Zara Lily Pad 10ml ขวดละ 100 บาท

แบ่งขายค่ะ กดจากขวดต่อขวดค่ะ แท้ทุกขวดค่ะ
    กลิ่นหอมฟรุตตี้ หอมหวานแต่ไม่เลี่ยน กลิ่นนี้ขายดีที่สุด
    กลิ่นติดทนนานค่ะ

Bath&Body Works Hand Soap 259ml สบู่ล้างมือแบบปั้มโฟมค่ะ มี 2 / ขวดละ 190 บาท

สบู่ล้างมือ แต่ส่วนตัวเราเอามาอาบน้ำน้า
    เจลข้น มูสนุ่ม ใช้อาบได้เหมือนกันค่ะ กลิ่นหอมติดผิวดีค่ะ

กลิ่น crisp morning air
    หอมฟรุตตี้สดชื่นๆ กลิ่นเหมือนแชมพูเด็ก หอมมากๆค่ะกลิ่นนี้
    ตัวนี้เป็นหัวปั้มโฟมนะ เนื้อมูสนุ่มๆ

ยาดมลาเวนเดอร์ 100% ของแท้จากฮ่องกง 12ml.

มี 1 / 280 บาท

จี๋​ ฟ๊า​ เหย่า​ อิ๊ว​ กลิ่นลาเวนเดอร์​ นำเข้าจากฮ่องกงค่ะ ขนาด 12ml
    ยาดมแบบน้ำคล้ายวาเป็กบ้านเรา แต่ตัวนี้กลิ่นหอมสดชื่นไม่แสบจมูกเลยค่ะ
    กลิ่นหอมผ่อนคลาย สกัดจากลาเวนเดอร์​ 100%

ตัวฮิตตัวดังของฮ่องกงเลยค่ะ
    Last edited by mry; 05-08-2019 at 01:45 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->