Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: จะซื้อคอนโด เบื่อชีวิตในเมืองได้งานแถวชลบุรี กะว่าจะย้ายไปอยู่ยาว

Warning Points:
    0/5

จะซื้อคอนโด เบื่อชีวิตในเมืองได้งานแถวชลบุรี กะว่าจะย้ายไปอยู่ยาว

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ แต่ตั้งใจเพิ่มเติมว่า แม่จะชอบมั้ย เพราะถ้าในตัวเมือง รถคงติดแย่ แกสุขภาพไม่ดี ด้วย อยากได้ออกจากตัวเมืองนิดหน่อย ใกล้โรงพยาบาล ใกล้ห้าง ด้วยนะคะ รบกวนด้วยค่ะ

0/5

Re: จะซื้อคอนโด เบื่อชีวิตในเมืองได้งานแถวชลบุรี กะว่าจะย้ายไปอยู่ยาว

ขอปักกระทู้นี้ตามด้วยค่ะ กำลังเล็งๆ ไว้เหมือนกัน ขอดูก่อนว่า สมาชิกจะว่าคอนโดไหนใกล้

0/5

Re: จะซื้อคอนโด เบื่อชีวิตในเมืองได้งานแถวชลบุรี กะว่าจะย้ายไปอยู่ยาว

รีบเข้าอยู่หรือเปล่า ถ้ายังเคยได้ยินชื่อ adh มั้ย เครือนี้เขาได้ที่ดินสวยๆ มาเยอะมาก ใกล้ๆ กับที่ดีๆ ทั้งนั้น

0/5

มีบลูโอเชี่ยน ใกล้สวนน้ำการ์ตูนเน็ตเวิร์คเลย แต่ไม่รู้สร้างเสร็จตอนไหน ปีนี้หรือปีหน้า 63 ลองเข้าเวปไปเช็คดูครับ ถ้าพร้อมอยู่ก็พอมีนะ แต่ในเครื่องนี้ก็ เอดี บางสเหร่ ดูแต่รู้ก็ธรรมชาติดี น่าจะดีต่อสุขภาพทั้ง จขพ. และคุณแม่ น่าจะชอบ ผมเห็นตัวอย่างโครงการแล้วยังรู้สึกถูกชะตาเลย

0/5

Quote Originally Posted by GlorymanU View Post
    มีบลูโอเชี่ยน ใกล้สวนน้ำการ์ตูนเน็ตเวิร์คเลย แต่ไม่รู้สร้างเสร็จตอนไหน ปีนี้หรือปีหน้า 63 ลองเข้าเวปไปเช็คดูครับ ถ้าพร้อมอยู่ก็พอมีนะ แต่ในเครื่องนี้ก็ เอดี บางสเหร่ ดูแต่รู้ก็ธรรมชาติดี น่าจะดีต่อสุขภาพทั้ง จขพ. และคุณแม่ น่าจะชอบ ผมเห็นตัวอย่างโครงการแล้วยังรู้สึกถูกชะตาเลย
    ใช่ค่ะ เห็นว่าจะเสร็จ ปลายปี 63 เราว่าใกล้ ศูนย์การแพทย์ ทหารเรือ กับ ในเครืองโรงบาลกรุงเทพมาเปิด. ด้วยนะ

Comments from Facebook