Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: อาหารเสริมที่ขายแพง กินดีจริงเหรอ?

Warning Points:
    0/5

อาหารเสริมที่ขายแพง กินดีจริงเหรอ?

งงใจกับคนที่กินอาหารเสริมกล่องละเป็นพันๆ เพื่อนเรานี่ตัวดีเลยกินบ่อยมาก กินอีกยี่ห้อพอหมดก็เปลี่ยนๆ กลัวเป็นอันตรายจัง เพราะขนาดเรากินของที่ขายในวัตสันแบบวิซิทรา แบล็คมอร์ เรายังกินทีละตัวๆเลย และไม่แพงด้วย ปลอดภัยกว่า ก็เลยอยากรู้ว่าที่มันแพง มันดีกว่าจริงๆเหรอ เห็นเพื่อนเรากินแล้วดีขึ้นมานิดเดียว ไม่ได้แบบว้าวอะไรเลย ก็อยากรู้ของคนอื่นบ้างอ่ะ ว่ากินแล้วเป็นยังไง???

0/5

Re: อาหารเสริมที่ขายแพง กินดีจริงเหรอ?

ไม่ได้จะบลัฟนะ แต่บางตัวแพงจริงแล้วยังไม่เห็นผลด้วย

0/5

Re: อาหารเสริมที่ขายแพง กินดีจริงเหรอ?

สู้ราคาไม่ไหวค่ะ แต่ก่อนก็เคยกินกล่องละ 1000 บาทกว่า สู้ไม่ไหวก็มาหาตัวอื่น เดี๋ยวนี้ราคาไม่แพงแต่กินแล้วดีก็มีเยอะแยะ ตอนนี้ก็กิน AstaColla อยู่ค่ะ ก็คอลลาเจนเหมือนพวกนั้นนั่นแหละ แต่ ราคา 699 บาทเอง เมื่อเทียบราคา กับปริมาณสารอาหาร แล้วคุ้มกว่า
    เคยกินแอสต้าราคา เม็ดละ 25 คอลลาเจน 45 =70 บาท แต่ asta มีทั้ง 2 อย่างและ สารต้านอนุมูลอิสระอีกมาก ซองละ 58 บาทเอง

0/5

Quote Originally Posted by bondon't View Post
    สู้ราคาไม่ไหวค่ะ แต่ก่อนก็เคยกินกล่องละ 1000 บาทกว่า สู้ไม่ไหวก็มาหาตัวอื่น เดี๋ยวนี้ราคาไม่แพงแต่กินแล้วดีก็มีเยอะแยะ ตอนนี้ก็กิน AstaColla อยู่ค่ะ ก็คอลลาเจนเหมือนพวกนั้นนั่นแหละ แต่ ราคา 699 บาทเอง เมื่อเทียบราคา กับปริมาณสารอาหาร แล้วคุ้มกว่า
    เคยกินแอสต้าราคา เม็ดละ 25 คอลลาเจน 45 =70 บาท แต่ asta มีทั้ง 2 อย่างและ สารต้านอนุมูลอิสระอีกมาก ซองละ 58 บาทเอง
    ราคาน่าสนใจมาก มีรูปมั้ยคะ

0/5

มีค่ะ กล่องนี้เลย 1 กล่องทานได้ 1 เดือนค่ะ

Comments from Facebook