Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: คอนโด adh ที่บางเสร่ น่าซื้อหรือเปล่าคะ ตอนนี้

Warning Points:
    0/5

คอนโด adh ที่บางเสร่ น่าซื้อหรือเปล่าคะ ตอนนี้

อนาคตน่าจะต้องย้ายไปตั้งสาขาของธุรกิจที่ แถวๆ วัดสามัคคีบรรพต ตอนนี้จะซื้อคอนโดทิ้งไว้ ผ่อนไปเรื่อยๆ ว่าจะปล่อยเช่าไปก่อนค่ะ คิดว่าตอนนี้คนน่าจะอยากไปอยู่ต่างจังหวัดกันเยอะ กรุงเทพอากาศไม่ค่อยดี ตอนนี้มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ
    ไม่มีความอยากได้เป็นพิเศษค่ะ แค่ขอสังคมคุณภาพ กับความปลอดภัยแค่นี้ค่ะ

0/5

Re: คอนโด adh ที่บางเสร่ น่าซื้อหรือเปล่าคะ ตอนนี้

ตอนนี้ชลบุรี พัทยา ก็คนเริ่มแห่ไปอยู่เยอะแล้วนะ โชคดีที่ติดทะเล มลพิษ พัดออกไปทางทะเลหมดไม่พัดขึ้นฝั่งมารบกวนใจเรา แต่ว่าเลือกมาซื้อคอนโดทิ้งไว้ที่ชลบุรีก็ดีค่ะ แนะนำเหมือนกัน เมืองจะได้ขยายตัวบ้าง รู้สึกว่าชีวิตโล่งโปร่งสบายมาก

0/5

Re: คอนโด adh ที่บางเสร่ น่าซื้อหรือเปล่าคะ ตอนนี้

เคยได้ยินคอนโดของเครือ adh หรือเปล่า รู้สึกว่าจะมีในชลบุรีหลายที่ ไม่รู้ว่าตรงกับที่อยากได้หรือเปล่า แต่คอนโดคุณภาพค่ะ สังคมก็คุณภาพ ราคาก็ประมาณนึง แต่ทำเลที่ตั้ง เมื่อเทียบกับชลบุรีแล้ว ต้องยอมรับว่า เป็นทำเลทองเหมือนกัน ใกล้ที่อำนวยความสะดวกเยอะ เครือ adh ค่ะ ลองเสริชดู

0/5

Quote Originally Posted by umbellastation View Post
    เคยได้ยินคอนโดของเครือ adh หรือเปล่า รู้สึกว่าจะมีในชลบุรีหลายที่ ไม่รู้ว่าตรงกับที่อยากได้หรือเปล่า แต่คอนโดคุณภาพค่ะ สังคมก็คุณภาพ ราคาก็ประมาณนึง แต่ทำเลที่ตั้ง เมื่อเทียบกับชลบุรีแล้ว ต้องยอมรับว่า เป็นทำเลทองเหมือนกัน ใกล้ที่อำนวยความสะดวกเยอะ เครือ adh ค่ะ ลองเสริชดู

http://www.adh.co.th/condominium/ad-bangsaray แนะนำอันนี้เหมือนกัน เคยได้ยินว่าทำเลแถวนี้คือดีมาก สระว่ายน้ำใหญ่มาก ถ้าเป็นคนจะย้ายไปทำงานแถวนั้น ก็เล็งๆ ไว้เหมือนกัน

0/5

คอนโด ADH บางเสร่ อีกหนึ่งเสียงค่ะ ตึกสวย มีสระว่ายน้ำใหญ่ ถ้ายังไม่ไปพัก ซื้อไว้ปล่อยเช่าก่อนได้ การันตีเงินด้วย

Comments from Facebook