Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Howto++อยากหน้าเด็ก ก็ใจมันรัก++

Warning Points:
    0/5

Howto++อยากหน้าเด็ก ก็ใจมันรัก++

ใครๆก็อยากกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง แต่มันทำไม่ได้ไง งั้นเอาแค่หน้าก่อนล่ะกัน555555
    อายุก็มากขึ้นในทุกๆวัน และความเหี่ยวก็เช่นกัน น้ำตาตกในแปร้บบบ แต่เราจะไม่ยอมเนอะสาวๆ
    ไม่ว่าจะต้องพลีชีพเพื่อแสวงหาครีมตัวเด็ด เซรั่มตัวดีขนาดไหน เจ้ก็ยอม แล้วในที่สุดเจ้ก็เจอ
    เจอแล้วค่ะ จะบอกให้หมดไม่มีหมกแน่นอน เซรั่มสาว2000ปี ด้วยนวัตกรรม"โคตรล้ำ" เขาเคลมมา555

คือเจ้าตัวเซรั่มก็จะมีแคปซูลที่เหมือนเม็ดไข่ปลา บรรจุสารข้าวสาเกเต็มขนาดเพื่อคงความสดใหม่ทุกครั้งที่เรากดใช้
    เจ้าตัวนี้หลักๆก่อนคือช่วยเก็บความชุ่มชื้น ทำให้ผิวหน้านุ่มเนียนเด้งเด็ก เติมร่องริ้วรอย หน้าใสใจบ่ดีกันเลยทีเดียว
    บอกก่อนว่าก่อนจะมาฮาวทูได้ นี่เจ้เอาตัวเข้าแลกใช้ลูกรักตัวนี้มาเดือนกว่า ใครอยากลองใช้ ใช้เลย

0/5

Re: Howto++อยากหน้าเด็ก ก็ใจมันรัก++

ไว้เงินเดือนออกจะซื้อมาใช้เล้ย มานาเซรั่ม ท่องให้ขึ้นใจ55555

0/5

Re: Howto++อยากหน้าเด็ก ก็ใจมันรัก++

จขกท อายุเท่าไรคะ เรา35แล้วยังทันอยู่ใช่มั้ยค่ะ ปกติไม่ค่อยสนใจเรื่องริ้วรอยเลย ซึ่งณบัดนาว มันเริ่มมาแล้วค่ะ อีกข้อซื้อได้ที่ไหนคะ?

0/5

จะ40แล้วค่ะแต่หน้า 30 พูดแค่นี้พอ555555 450บาทเองจ่ะ งดค่ากาแฟ3แก้วได้หน้าเด็กคืนมาเลย 55555 เป็นกำลังใจให้สาวๆจ่ะ

Comments from Facebook