Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ก่อนจะเหี่ยว เราก็เคยแห้งมาก่อน..(ผิวหน้า)

Warning Points:
    0/5

ก่อนจะเหี่ยว เราก็เคยแห้งมาก่อน..(ผิวหน้า)

ได้ยินประโยคนี้แล้วร้องไห้หนักมาก

แต่ก่อนเราเป็นคนหน้าแห้งนะ แต่ก็ไม่ได้คิดว่ามันจะเป็นผลกระทบใดๆมากมาย

พออายุเริ่มเข้า30 ทำไมหน้าเราไปไวกว่าใครเขาล่ะ ก็เลยลองหาข้อมูลมา ได้ความว่า สาเหตุของหน้าหย่อยคล้อยมีริ้วรอยตั่งต่าง เกิดจากผิวที่แห้ง ผิวหน้าขาดความชุ่มชื้น นี่ก็เลยอยากแก้ปัญหาที่ต้นเหตุ ไม่ใช่ปลายเหตุ ถ้าใครเจอปัญหานี้อยู่ อยากบอกว่าล่าสุดแบรนด์ไทยออกเซรั่มตัวใหม่

ด้วยนวัตกรรมสุดล้ำจากเกาหลี ผสมกับส่วนผสมจากญี่ปุ่นและผ่านการรับรองจากอเมริกา โปรไฟล์ดีมาก ตัวนี้ชื่อว่า แคปซูลเซรั่ม ของยี่ห้อ Mana ที่เอามาแนะนำเพราะตัวเซรั่มมันจะผสมแคปซูลคล้ายเม็ดไข่ปลาที่ในเม็ดมีสารสกัดข้าวสาเกเข้มข้นอยู่ เวลาลงบนหน้าก็เหมือนได้ทาเซรั่มสดใหม่ในทุกๆเช้า สำหรับเราเวิร์คนะ ผิวหน้ากระชับขึ้น ใครใช้แล้วดีไม่ดีอย่างไร ร่วมแชร์กันหน่อยค่ะ

0/5

Re: ก่อนจะเหี่ยว เราก็เคยแห้งมาก่อน..(ผิวหน้า)

ใช้อยู่จ้า เอาตรงๆเลยพึ่งใช้ได้2อาทิตย์ ก็เริ่มรู้สึกว่าหน้านุ่มเด้งขึ้น เราใช้ร่วมกับมาร์คหน้ามานาด้วยง้ะ เลยเห็นผลไวมั้ง5555555

0/5

Re: ก่อนจะเหี่ยว เราก็เคยแห้งมาก่อน..(ผิวหน้า)

เราเฉยๆนะ ยังใช้ไม่ได้นาน รอดูต่อไปค่ะ^^

0/5

มีเราคนเดียวหร้อที่ไม่รู้จักแบรนด์นี้ ต้องไปลองล่ะ

Comments from Facebook