Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงครั้งแรกค่ะ ส่งต่อเดรสสวยๆของใหม่ ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยค่ะ

Warning Points:
    0/5

Cool ลงครั้งแรกค่ะ ส่งต่อเดรสสวยๆของใหม่ ซื้อมาไม่ได้ใส่เลยค่ะ

สนใจติดต่อ kapook_mania@yahoo.com
    line: happy_kapook

ขอรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนนะคะ
    สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ
    ตั้งราคาไว้ถูกมากๆๆแล้ว ขายขาดทุนทุกอย่างค่ะ

ขออนุญาตงดวัดไซด์นะคะ ทุกชุดเป็นฟรีไซด์ เหมาะสำหรับคนไซด์ s/m ค่ะ

ของใหม่ทุกตัวนะคะ ซื้อมาเก็บ ยังไม่เคยใส่ค่ะ
    ชุดละ 150 (3ชุด 400 บาท ส่งฟรี) ขายขาดทุนทุกตัวค่ะ

เดี๋ยวมีมาต่ออีกเยอะเลยค่ะ สนใจชุดไหนแคปหน้าจอมานะคะ
    ขอบคุณ sbn ค่ะ
    Last edited by pookbusaya; 02-07-2019 at 09:02 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->