Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เดอะแกรนด์จอมเทียน เริ่มต้น 1.85 ลบ. ราว26 ตรม. นี่ราคาถือว่าเวิร์คน่าสนใจหรือเปล่า

Warning Points:
    0/5

เดอะแกรนด์จอมเทียน เริ่มต้น 1.85 ลบ. ราว26 ตรม. นี่ราคาถือว่าเวิร์คน่าสนใจหรือเปล่า

เดอะแกรนด์จอมเทียน ตรงเลียบถนนจอมเทียน
    ตึกสูงๆ ที่มีม้าขาวๆ อยู่ข้างหน้า ห้องนึงเริ่มต้น ที่ 1.85 ลบ. ถนนตรงนั้น กับราคาเท่านี้ พื้นที่ 26 ตรม. ถือว่าราคานี่น่าซื้อไว้เกร็งกำไร
    หรือมีเหตุผลที่ควรแก่การลงทุนไว้บ้างหรือเปล่าครับ
    อ่านเนื้อหาจากรายละเอียดโครงการเขาว่าเป็นคอนโดเพื่อการลงทุน มีใครเคยจับจองไว้บ้างแล้วครับ

0/5

Re: เดอะแกรนด์จอมเทียน เริ่มต้น 1.85 ลบ. ราว26 ตรม. นี่ราคาถือว่าเวิร์คน่าสนใจหรือเปล่า

เดอะแกรนด์จอมเทียน ยังถือว่าโลเคชั่นดีนะครับ
    คนส่วนใหญ่ที่มาผมคิดไปเองนะอันนี้ น่าจะเป็นเรื่องฮวงจุ้ยด้วยนะ เพราะข้างหลังเป็นภูเขา ข้างหน้าเป็นทะเล
    โคตรดีอ่ะ ซื้อไว้ไม่เสียหลายครับ ถ้ามีเงินเย็นตอนนี้
    ราคาเท่านี้ยังถือว่าถูกนะ

0/5

Re: เดอะแกรนด์จอมเทียน เริ่มต้น 1.85 ลบ. ราว26 ตรม. นี่ราคาถือว่าเวิร์คน่าสนใจหรือเปล่า

เฉลี่ยแล้วตกตารางเมตรละ 71,000 เองนะครับ ไม่แพงเว่อขนาดนั้น เพื่อนภรรยาผมก็ไปขอให้โครงการทำใบเสนอราคาไว้ให้ไปขอกู้กับธนาคารไว้แล้วด้วย มันเหมาะจริงๆ

0/5

สิ่งที่น่าสนใจคือถ้ามีเงินแล้วเราสามารถซื้อไว้
    เพื่อสำหรับการปล่อยเช่าไว้อนาคตก็เวิร์คนะครับ

0/5

เท่าที่ทราบถ้าเราซื้อแล้ว ปล่อยให้โครงการเขาบริหารให้ ราคาอาจไม่จบที่ 1.85 ลบ. นะ
    แต่ว่าอาจจะจบแพงกว่านั้น เพราะว่าเขาต้องแต่งเฟอร์นิเจอร์ให้เป็นรูปแบบเดียวกัน ตรงนี้น่าจะการันตีเงินได้ 3-5 % นะ

Comments from Facebook