ติดต่อได้ที่ Line : memymys
ค่าส่ง ลทบ.30 EMS 50 ค่ะ

H&M Body Mist 150ml.
ของแท้ หิ้วจากสวีเดนค่ะ ไม่มีขายในไทยนะคะ

มีกลิ่นละ 1 ขวดค่ะ / ขวดละ 380 บาท

1. Sunlit Petals ผสานไปด้วย Orange Blossom และ Jusmine หอมกลิ่นดอกไม้อ่อนๆ หอมแป้งๆนิดๆค่ะ

2. Shoreline ผสานไปด้วย Freesia และ Sandawood กลิ่นหอมหวานดอกไม้ค่ะ

3. Sugarplum Spice ผสานไปด้วย Damask rose, Lush plum, Rich musk กลินหอมหวานดอกไม้ หอมพลัม ออกแนวเซ็กซี่ๆค่ะ

Becca Shimmering Skin Perfector Spotlight สี Champagne Pop 5g.

มี 1 / 290 บาท

ตัวนี้ใช้ผสมกับรองพื้น หรือทาเดี่ยวๆตามจุดที่ต้องการได้เลยค่ะ

ไฮไลท์สูตรลิควิด พร้อมมอบประกายผิวโกลว์สวยอย่างเป็นธรรมชาติ ด้วยเนื้อไฮไลท์ประกายมุกเนียนนุ่ม เกลี่ยง่าย ไม่เป็นคราบระหว่างวัน เพื่อผิวที่ดูสวยเปล่งปลั่งแบบผิวสุขภาพดี

เนื้อเนียนนุ่ม เกลี่ยง่าย ไม่เป็นคราบระหว่างวัน
พร้อมมอบประกายผิวโกลว์สวยอย่างเป็นธรรมชาติ

น้ำหอม zara orchid ไซส์ขายปกติ 30 ml ค่ะ 450 บาท
กลิ่นหอมแนวฟรุตตี้ เฟรชๆหน่อยค่ะ หอมใสๆ กลิ่นหอมน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้กลิ่นเหมือนกับ Salvatore Ferragamo Incanto Bloom เลยค่ะ

Bath&Body Works hand soap 259ml. กลิ่น sugared lemon zest

มี 1 / 195 บาท

สบู่ล้างมือ แต่ส่วนตัวเราเอามาอาบน้ำน้า
เจลข้น มูสนุ่ม ใช้อาบได้เหมือนกันค่ะ กลิ่นหอมติดผิวดีค่ะ
กลิ่นหอมสดชื่น หอมเลม่อนเปรี้ยวๆค่ะ
ตัวนี้เป็นหัวปั้มโฟมนะ เนื้อมูสนุ่มๆ

Bath&Body Works hand soap 259ml. กลิ่น crisp morning air

มี 2 / ขวดละ 195 บาท

สบู่ล้างมือ แต่ส่วนตัวเราเอามาอาบน้ำน้า
เจลข้น มูสนุ่ม ใช้อาบได้เหมือนกันค่ะ กลิ่นหอมติดผิวดีค่ะ
กลิ่นฟรุตตี้สดชื่นๆ กลิ่นเหมือนแชมพูเด็ก หอมมากๆค่ะกลิ่นนี้
ตัวนี้เป็นหัวปั้มโฟมนะ เนื้อมูสนุ่มๆ

Bath&Body Works hand soap 259ml. กลิ่น turquoise water

มี 1 / 195 บาท

กลิ่นหอมสดชื่น หอมสะอาดๆ ค่ะ
ตัวนี้เป็นเจลอาบน้ำค่ะ

Bath&Body Works fragrance body mist 88ml.

มีกลิ่นละ 1 ขวด / ขวดละ 190 บาท

- wakiki beach coconut ขวดสีเขียว
กลิ่นหอมหวาน ผสมกลิ่นมะพร้าวนิดๆค่ะ

- island white sand ขวดสีขาว
กลิ่นหอมสะอาด หอมแป้งๆค่ะ

น้ำหอม pull&bear potion 100ml.

มี 1 / 990 บาท

ตัวนี้ได้มาจากอังกฤษค่ะ
รีวิวต่างประเทศว่ากลิ่นคล้าย Comme des Garcons Wonderwood เป็นกลิ่น unisex ค่ะ
ใช้ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ กลิ่นหอมแนว woody แพคเกจน่ารักค่ะ

The Ordinary Niacinamide 10% + Zinc 1% 30ml.

มี 2 / ขวดละ 330 บาท

ช่วยลดปัญหาสิว รูขุมขนกว้าง รอยแดง
ช่วยลดรอยคล้ำ รอยแดงต่างๆเช่นรอยดำจากสิว ช่วยลดขนาดรูขุมขน

ตัวนี้ก็จะเป็นwater base เซรั่มและvitaminB3(niacinamide) สาวๆที่มีปัญหาสิว ใช้ได้ นะค่า ขวดนี้ ดีมากด้วย
เพราะมี Zinc มาเป็นส่วนผสม ผิวจะค่อยปรับให้แข็งแรงขึ้น
เน้นดูแลปัญหา สาวๆที่มีสิว ขวดนี้ช่วยลดรอยแดง รอยอักเสบที่เกิดจากสิว หรือรอยแดงทั่วไปได้ดีมาก

น้ำหอม victoria's secret
แบ่งขาย ขวดละ 10 ml. / ราคาขวดละ 50 บาท
(หากซื้อยกขวด 250ml. / ราคาขวดละ 550 บาทค่ะ)

1. Good Vibes
กลิ่นหอมสะอาดๆ หอมสดชื่นค่ะ หอมปนกลิ่นฟรุตตี้นิดๆค่ะ กลิ่นหอมจากทับทิม(Pomegranate) หอมเฟรชๆมากค่ะ มีส่วนผสมของ aloe ช่วยบำรุงผิว ให้ความสดชื่นแก่ผิวด้วยค่ะ

2. Sunset Flash เป็นรุ่นกลิ่นลิมิเต็ดค่ะ
กลิ่นหอมฟรุตตี้ หอมดอกไม้ปนผลไม้ หอมหวานสดชื่นๆค่ะ
กลิ่นหอมจาก Pineapple Flower & Sage มีส่วนผสมของ aloe ช่วยบำรุงผิวด้วยค่ะ

3. Punk Blooms
เป็นรุ่นกลิ่นลิมิเต็ดที่เพิ่งออกมาในปี 2018 นี้ค่ะ
กลิ่นหอมหวานดอกไม้ ผลไม้ กลิ่นหอมสดใสลุคแบบคุณหนูๆค่ะ กลิ่นหอมจาก Pink apple และ Tuberose

น้ำหอมติดทนประมาณ 4-6 ชั่วโมง

victoria's secret Pink hand Cream 30ml.

มีกลิ่นละ 1 หลอด / หลอดละ 150 บาท
(เรียงจากซ้ายไปขวาค่ะ)

1. กลิ่น pink pineapple กลิ่นหอมหวานอมเปรี้ยวแบบฟรุตตี้
2. กลิ่น beach blossom กลิ่นหอมหวานมะพร้าวนิดๆ หอมสดชื่นๆ
3. กลิ่น desert palm กลิ่นหอมดอกไม้อ่อนๆ อมเปรี้ยวฟรุตตี้นิดๆ
4. กลิ่น coral lotus กลิ่นหอมดอกบัว หอมแนวฟรอร่าค่ะ

ครีมทามือมีส่วนผสมของ shea butter ,วิตามิน C และ E
ช่วยบำรุงให้มือนุ่ม

แบ่งขาย น้ำหอม Zara Lily Pad 10ml.

มี 8 ขวด / ขวดละ 120 บาท

แบ่งขายค่ะ กดจากขวดต่อขวดค่ะ แท้ทุกขวดค่ะ
กลิ่นหอมฟรุตตี้ หอมหวานแต่ไม่เลี่ยน กลิ่นนี้ขายดีที่สุด
กลิ่นติดทนนานค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ