สวัสดีค่ะ เราจะมาแนะนำตัวไฟเบอร์ดีท็อกซ์สำหรับคนที่ถ่ายยากๆและมีปัญหาเข้าห้องน้ำเวลานานๆเหมือนเรานะคะ
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่า อาการของเราก่อนจะมากิน Fabella คือ เราเป็นคนท้องผูก 2-3 วันจะถ่ายที เข้าห้องน้ำครั้งละนานๆ บางครั้งเข้าแล้วก็ไม่ถ่าย ทำให้เราทรมานและรู้สึกอึดอัดมากค่ะ
เราเคยกินยาถ่ายแต่ว่าพอกินไปนานๆ มันก็ไม่ช่วยค่ะ ทำให้เราต้องทนกับอาการท้องผูกแบบนี้อยู่บ่อยๆ

จนไปเจอ Fabella ที่เป็นไฟเบอร์ดีท็อกซ์ ที่มีส่วนผสมจากธรรมชาติ 100% ไม่มีน้ำตาลจึงไม่ทำให้อ้วนค่ะ แล้วก็มีสาร SOD ช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใสแต่ตอนนั้นเราโฟกัสแค่เรื่องท้องผูกอย่างเดียวก็เลยไปซื้อมากินประมาณ 1 กล่องค่ะ ขอลองก่อนว่า ดีมั้ย ราคาก็ประมาณ 650 บาท ได้มา 10 ซอง
เรากินทุกวันก่อนนอนวันละซอง วันแรกคือ ขับถ่ายดีมาก ไม่เคยรู้สึกโล่ง รู้สึกถ่ายสุดเท่าวันนี้มาก่อน ถือว่า ผ่านค่ะ เราก็กินต่อเรื่อยๆจนหมดกล่อง
จนตอนนี้ก็ต่อกล่องที่ 4 แล้วค่ะ รู้สึกดีมากเพราะได้ถ่ายทุกวัน สบายไปเลย เห็นชัดคือ พุงยุบด้วยค่ะ แล้วผิวก็ใสหน่อยๆ เราชอบค่ะ เห็นผลไวดี เลยอยากเอามาแนะนำให้คนที่ถ่ายยากๆลองกินแก้ปัญหาท้องผูกกันดูค่ะ
อีกอย่างเหมาะกับสาวๆที่อยากหุ่นดี อยากผิวสวย เราว่ากล่องนี้ก็ตอบโจทย์นะคะ ลองหาซื้อดูค่ะ ที่เว็บของเค้าได้เลย

https://www.wellnessperfection.com/p...อกซ์
กล่องนี้มี อย นะคะ ปลอดภัยแน่นอนค่ะ ยืนยันว่าดีจริงๆค่ะ