Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ใครเลือกสั่งของจากจีนมาขายบ้างคะ อย่างเช่น วีแคนบาย วีช๊อปไชน่า ทีแคทมอล

Warning Points:
    0/5

ใครเลือกสั่งของจากจีนมาขายบ้างคะ อย่างเช่น วีแคนบาย วีช๊อปไชน่า ทีแคทมอล

ใครไม่ชอบไปลุยตลาดหาของมาขาย แต่ชอบหาสินค้าจากจีนที่สั่งผ่านชิปปิ้งมาขายบ้างคะ
    อย่างเช่น วีแคนบาย วีช๊อปไชน่า ทีแคทมอลอะไรแบบนี้ ทำไมถึงเลือกใช้พ่อค้าคนกลางที่เราไม่ไปซื้อเองคะ
    ขอเหตุผลหน่อยค้าาา กำลังชั่งใจว่าจะสั่งผ่านทางนี้ดีมั้ย

0/5

Re: ใครเลือกสั่งของจากจีนมาขายบ้างคะ อย่างเช่น วีแคนบาย วีช๊อปไชน่า ทีแคทมอล

ถ้าเราไปลุยตลาดหาของมาขายเองอย่างน้อยสิ่งที่เราต้องทำคือเราต้องตื่นแต่เช้าเพื่อไปแย่งกับคนตั้งเยอะ เพื่อเอาของมาขายให้ได้ ไม่แน่นอนว่าเราจะได้หรือเปล่า อย่างที่ 2 เราต้องมีรถบรรทุก ถ้านั่งแท็กซี่ ต้นทุนของสินค้าก็สูงขึ้น โอกาสขายได้ก็น้อยลง
    แต่กลับกันถ้าสั่งกับ vcanbuy เราไม่ต้องแย่งจากใครของที่สั่งไป เขาก็มาส่งถึงหน้าบ้าน เอามาจัดการคำนวนราคาเอง ตัดเรื่องการลงแรงไปได้เลยค่ะ เรามีอะไรที่เอื้อตอนนี้ ก็ควรใช้ให้เป็นประโยชน์เนอะ 55555

0/5

Re: ใครเลือกสั่งของจากจีนมาขายบ้างคะ อย่างเช่น วีแคนบาย วีช๊อปไชน่า ทีแคทมอล

เพราะขี้เกียจตื่นเช้าไปแย่งคนนี่แหละค่ะ บางทีได้แบบไม่สวยมา การันตีการขายไม่ได้

0/5

สั่งจากจีนเหมือนกันค่ะ ได้จาก Vcanbuy ตลอด ยังไม่เคยเจอปัญหาอะไรเลยไม่เปลี่ยนค่ะ

Comments from Facebook