Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เป็นคนท้องผูกระยะยาว กินแฟบเบลล่าได้มั้ย

Warning Points:
    0/5

เป็นคนท้องผูกระยะยาว กินแฟบเบลล่าได้มั้ย

เราท้องผูกมานานมาก อยากหายท้องผูกแล้ว เข้าห้องน้ำมันทรมาน วันไหนไม่ได้ถ่ายหงุดหงิดด้วย แล้วก็ไปเจอแฟบเบลล่า เห็นบอกว่า ช่วยปรับระบบขับถ่ายได้ คือ มันจะช่วยให้เราหายท้องผูกได้มั้ย เพราะเราก็เป็นมานานแล้ว มันไม่ใช่แค่กินแล้ววันต่อมาถ่ายก็จบ แต่อยากให้มันได้ถ่ายๆทุกๆวัน จะกินแฟบเบลล่าช่วยดีมั้ย มีใครเคยกินแล้วมันแก้อาการท้องผูกได้จริงๆมั้ย รีวิวทีค่า ตัวนี้

0/5

Re: เป็นคนท้องผูกระยะยาว กินแฟบเบลล่าได้มั้ย

ตอนนี้กำลังกินอยู่ค่ะ เราว่ากินแล้วขับถ่ายดี เราไม่ถ่ายมา 3 วัน โดนตัวนี้ไปคือ ถ่ายรัวๆ วันนี้กินก็ยังถ่ายอยู่ ชอบมากค่ะ เห็นผลไวดี

0/5

Re: เป็นคนท้องผูกระยะยาว กินแฟบเบลล่าได้มั้ย

เพิ่งลองเมื่อคืนเลย ถ่ายดีมาก นี่เป็นคนถ่ายยากง่ะ กินยามากี่ยี่ห้อๆก็ไม่ถ่าย พอกินแฟบเบลล่าแล้วถ่ายคล่องมาก ตอนนี้คือ ไม่ต้องมานั่งเบ่งแล้ว ไม่ต้องเสียเวลานานเลย เพราะมันมาตรงตามเวลาทุกวันเลยค่ะ

0/5

ได้ค่ะ เราก็กินอยู่ กินมาจะ 2 เดือนล่ะ เคยหยุดไปแต่ก็ยังถ่ายปกติอยู่แต่เราก้กินน้ำกินผักเพิ่มขึ้นด้วยนะคะ ตอนนี้กลับมากินอีกเพราะอยากผิวใสค่ะ มีคนบอกกินนานๆแล้วผิวจะใสขึ้นด้วยค่ะ

0/5

นี่ก็ท้องผูกมานานล่ะ กะกินระยะยาวเลยเหมือนกัน คิดว่า ปลอดภัยนะ เพราะมี อย แล้วส่วนผสมก็มาจากธรรมชาติ น่าจะกินระยะยาวได้ค่ะ

Comments from Facebook