คนหน้ามัน กับสิวเรียกได้ว่าเป็นคู่กันจริงๆ ค่ะ แต่เมื่อเป็นแล้วเราก็สามารถรักษาได้นะคะ เพียงแค่มีไอเทมดีๆ ที่เหมาะสมกับสภาพผิวของเรา เท่านี้เรื่องสิวต่างๆ ก็หมดห่วงได้เลยค่ะ และวันนี้เรามีผลิตภัณฑ์รักษาสิว หน้ามัน สำหรับคนผิวแพ้ง่ายมาฝากค่ะ

Facial Liquid Cleanser ตัวนี้ เป็นผลิตภัณฑ์รักษาสิวสำหรับผิวแพ้ง่าย แบรนด์นี้โด่งดังเรื่องการปราบสิวอยู่แล้ว เป็นสบู่ล้างหน้าแบบใส รับรู้ได้ถึงความอ่อนโยนขั้นสุดไม่มีน้ำมัน เหมาะกับทุกสภาพผิว เราหน้ามันก็ใช้ได้เพราะเราไม่ได้ต้องการให้หน้าเอี๊ยด แต่ต้องการให้หน้ายังมีความชุ่มชื้นอยู่ตัวนี้ตอบโจทย์เลยถามว่าช่วยเรื่องสิวได้ชัดเจนแค่ไหนส่วนตัวเราว่ามันมีส่วนช่วยให้เห็นผลเร็วขึ้นเมื่อใช้ร่วมกันผลิตภัณฑ์รักษาสิวต่างๆ งงมั้ย 555555 คือใช้ทุกอย่างที่รักษาสิวงี้ ก็จะเห็นผลเร็วชัดขึ้น แต่อันนี้ไม่ทำให้หน้าแห้งนะ

และนี่ก็เป็นเนื้อของ Cleanser ตัวนี้ค่ะ มาในรูปแบบน้ำใสๆค่ะ เราชอบตัวนี้คือเป็นสูตรอ่อนโยน ไม่มีฟองหรือเนื้อเหนียวข้นที่เสี่ยงต่อการระคายผิว ความที่เราเป็นคนผิวแพ้ง่ายเจอตัวนี้เข้าไปบอกเลยว่าหลงรักสุดๆ เพื่อนๆ คนไหนกำลังมองหาผลิตภัณฑ์รักษาสิวหน้ามันอยู่ล่ะก็ ตัวนี้ตอบโจทย์มากค่ะ เราแนะนำว่าต้องลองด้วยตัวเองถึงจะรู้ว่าดีจริง
Oxe’cure Facial Liquid Cleanser
ขนาด 35 ml ราคาเพียง 95 บาท

ขอบคุณข้อมูลรีวิวดีๆจาก https://www.jeban.com/topic/262133