Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ยาคุมฉุกเฉิน พกไว้ไม่เสียหายนะมันช่วยเราได้จริงๆ

Warning Points:
    0/5

ยาคุมฉุกเฉิน พกไว้ไม่เสียหายนะมันช่วยเราได้จริงๆ

มีวันนึงไปปาร์ตี้วันเกิดเพื่อนค่ะ ทุกคนก็สังสรรค์กันเต็มที่ เราได้เจอทั้งเพื่อนที่รู้จัก แล้วก็เพื่อนของเพื่อน บอกเลยว่ามีแต่งานดี กะจะไปสอยมา ก็ได้มาคนนึงแต่หนุ่มคนนั้นดันอยากมีอะไรแบบไม่ใส่ถุง เราก็แบบ เอาน่า ของดีมาก็ไม่อยากปล่อยเลยยอม เป็นโซดาซ่าไปซะ สุดท้ายซ่าไม่ออก นางหลั่งเข้ามาทำม้าย แต่ซ่าๆระดับเราก็ดีที่พกยาคุมฉุกเฉินไว้ ไม่ปล่อยตัวนะอิอิ

บอกก่อนกันดราม่า เราไม่ได้มาเล่าเพราะคิดว่าเท่หรืออะไรนะ แต่อยากเตือนว่า ถ้าใครต้องไปปาร์ตี้หรือไปสังสรรค์บ่อยๆก็ควรป้องกัน ดูแลตัวเองดีๆด้วยนะคะ ทั้งหนุ่มๆสาวๆเลย พกยาคุมฉุกเฉินไม่ต้องอายหรอก มันเซฟเราได้จริงๆ

0/5

Re: ยาคุมฉุกเฉิน พกไว้ไม่เสียหายนะมันช่วยเราได้จริงๆ

ยังไงก็อย่าประมาทนะคะ ซ่ามากๆระวังวันไหนคุมไม่ทันจะแย่นะ แต่ก็เข้าใจเหตุการณ์เลยอะ มันคงรวดเร็วมาก กินยาคุมฉุกเฉิน tansy one ไปนี่ก็หายห่วงไปและ กินเม็ดเดียวคือรอดเลย คือมันดีกว่าสองเม็ดตรงที่ กินไปเม็ดเดียว ไม่ต้องมารอกินเม็ดสอง บางทีก็อาจจะลืมกินได้อะ อาจจะคุมได้ไม่เต็มที่

0/5

Re: ยาคุมฉุกเฉิน พกไว้ไม่เสียหายนะมันช่วยเราได้จริงๆ

โห แซ่บๆๆๆ ระดับนี้ ถึงจะพลาดแต่ก็ยังพลิกตัวเองกลับมาได้ สุดยอด

0/5

ถ้าเป็นเราไม่มียาคุมฉุกเฉินคงไม่กล้าซ่าครั้งต่อไปแน่ๆอะ นี่เราก็พกยาคุมฉุกเฉินเม็ดเดียว Tansy One เอาไว้ กินเม็ดเดียวก็หายห่วง ไม่ต่างจากกินยาคุมสองเม็ดเลย

0/5

จริง มีงานปาร์ตี้สุดเหวี่ยงมันก็ไว้ใจใครไม่ได้อะ ต้องระวังตัวเองดีๆเลย

Comments from Facebook