Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: อยากได้ครีมแบบหลอดๆใช้ดีราคาไม่เกิน 1500 แนะนำหน่อยค่ะ (เน้นช่วยให้ผิวอิ่มน้ำ ไม่แพ้)

Warning Points:
    0/5

อยากได้ครีมแบบหลอดๆใช้ดีราคาไม่เกิน 1500 แนะนำหน่อยค่ะ (เน้นช่วยให้ผิวอิ่มน้ำ ไม่แพ้)

ส่วนตัวนิยมชอบครีมแบบหลอดค่ะ เพราะว่าไม่อยากใช้นิ้วไม่สะอาดของเราไปจิ้มที่เนื้อครีมค่ะ
    อยากแต่งหน้าให้ดูฟูๆ ตอนนี้เริ่มดูแลตัวเองด้วยการงดของมัน เน้นดื่มน้ำเยอะๆ ค่ะ จำไม่ได้ว่าอ่านจากกระทู้ไหนมา
    แต่ทำตามมาพักนึงแล้ว เลยอยากหาครีมบำรุงด้วยค่ะ เน้นช่วยให้ผิวอิ่มน้ำ นะคะ เนื้อบางๆ จะดีมั๊กๆ ใครใช้ตัวไหนอยู่ลองแชร์หรือแนะนำทีค่ะ

0/5

Re: อยากได้ครีมแบบหลอดๆใช้ดีราคาไม่เกิน 1500 แนะนำหน่อยค่ะ (เน้นช่วยให้ผิวอิ่มน้ำ ไม่แพ้)

เพิ่งไปรู้จักตัว Indiglow ค่ะ จริงๆ ตัวนี้ราคาก็ถือว่าระดับนึงนะ
    เราทาก่อนออกไปทำงานตอนเช้าๆ ค่ะ ริ้วรอยจากสิวดำๆ นี่หายไปเลย
    หมั่นๆ ทาประจำดีขึ้นแน่นอนค่ะ แต่อย่าลืมเรื่องการดื่มน้ำ การพักผ่อนนะคะ

0/5

Re: อยากได้ครีมแบบหลอดๆใช้ดีราคาไม่เกิน 1500 แนะนำหน่อยค่ะ (เน้นช่วยให้ผิวอิ่มน้ำ ไม่แพ้)

ทานพวกคอลลาเจนก็ดีนะ แต่ส่วนใหญ่มันชอบไปกับฉี่หมด เน้นครีมบำรุง เน้นดูแลตัวเองก็จะดีกว่า

0/5

นี่ว่าตัว Indigrow ก็น่าจะเหมาะนะคะ ราคาไม่แรงมาก นี่ว่าจะซื้อตอนต้นเดือนว่าจะใช้ได้นานขนาดไหน
    แต่นี่คิดว่าเหมาะมาก เพราะว่ามันช่วยลดริ้วรอยด้วย ผิวเราจะค่อยๆ ดีขึ้น (สังเกตจากหน้าหัวหน้าแผนกที่เคยคุยให้ฟังค่ะ) แถมซื้อง่ายซื้อผ่านเว็บได้เลย https://indiglowglobal.com/

Comments from Facebook