Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: มีใครรู้จักมาส์กข้าวสาเกญี่ปุ่นของ mana มั้ย ดีมากมั้ยค่ะ

Warning Points:
    0/5

มีใครรู้จักมาส์กข้าวสาเกญี่ปุ่นของ mana มั้ย ดีมากมั้ยค่ะ

เห็นพี่ที่ออฟฟิศใช้กันอยู่บอกว่าดีมาก ใช้แล้วไม่โทรม+หน้าเด็กขึ้น อยากใช้บ้างแต่ไม่รู้ว่าหาซื้อที่ไหน มีใครเคยใช้บ้างแล้วค่ะ อยากถามว่าดีมากมั้ย และซื้อกันที่ไหนเหรอคะ

0/5

Re: มีใครรู้จักมาส์กข้าวสาเกญี่ปุ่นของ mana มั้ย ดีมากมั้ยค่ะ

ไม่รู้เหมือนกันแฮะ แต่เห็นเพื่อนเราเป็นตัวแทนจำหน่ายอยู่ นางก็ใช้ด้วยขายด้วย หน้าขาวใสมากๆ ดูเด็กลงไปเยอะเลย อยากจะลองใช้อยู่เหมือนกัน

0/5

Re: มีใครรู้จักมาส์กข้าวสาเกญี่ปุ่นของ mana มั้ย ดีมากมั้ยค่ะ

สั่งซื้อสินค้ากับตัวแทนจำหน่าย ในช่องทาง Fanpage MANA Skincareโดยตรงเลยก็ได้ค่ะ พี่เราก็ใช้อยู่ก็

Comments from Facebook