Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขายดาวน์ถูกมาก ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์ไลน์ 1ห้องนอน 28ตรม. ตะวันออก วิวแม่น้ำ Lumpini Place Rama 3 - Riverine

Warning Points:
    0/5

ขายดาวน์ถูกมาก ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์ไลน์ 1ห้องนอน 28ตรม. ตะวันออก วิวแม่น้ำ Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ขายใบจอง คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์ไลน์ Lumpini Place Rama 3 - Riverine
    โครงการใหม่จากลุมพินีค่ะ ทำเลดีน่าอยู่ ถ.เลียบวงแหวนอุตสาหกรรม ตัด ถ.พระราม3
    ใกล้ห้าง ทางด่วน เดินทางสะดวกค่ะ

ข้อมูลโครงการค่ะ
    http://www.lpn.co.th/lumpini-place/r...ne/index.html#
    ขนาด 1 ห้องนอน 28 ตร.ม.ชั้น 12 ฝั่งตะวันออก
    ตำแหน่งห้องดีี เห็นวิวแม่น้ำ ด้านนี้ขายดีมากค่ะ
    ราคาหน้าสัญญา 2,400,000บาท ราคาแรกโปรดีซื้อตอนเปิดตัวเลยค่ะ 
    รับส่วนลดพิเศษเพิ่มจากโครงการอีก 19x,xxxบาท
    ซื้อตอนนี้ก็ไม่ได้โปรนี้แล้ว ราคาโครงการตอนนี้ขยับขึ้นแล้วนะคะ
    เริ่มก่อสร้างแล้ว
    ขายดาวน์ถูกมาก!! Only 6,500บาท

มีค่าเปลี่ยนชื่อ 10,000บาท
    เงินจอง 20,000+ ผ่อนดาวน์งวด1-10 150,000บาท
    สอบถามเพิ่มเติม Tel.084-757-5522

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก SBNค่ะ

0/5

Re: ขายดาวน์ถูกมาก ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์ไลน์ 1ห้องนอน 28ตรม. ตะวันออก วิวแม่น้ำ Lumpini Place Rama 3 - Riverine

คอนโดที่นั้นน่าสนใจมากๆ ติดเมืองสุดๆ แต่อยากเห็นภาพเพิ่มเติมของห้องว่าน่าสนใจอย่างไรบ้าง
    slotxo true wallet

0/5

Re: ขายดาวน์ถูกมาก ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์ไลน์ 1ห้องนอน 28ตรม. ตะวันออก วิวแม่น้ำ Lumpini Place Rama 3 - Riverine

เครื่องยังว่างอยู่ไหมครับ? ฉันหวังว่าจะได้ห้องพักในพื้นที่ที่ได้รับงานใหม่ แต่ฉันไม่ต้องการเป็นเจ้าของทรัพย์สิน ฉันหวังว่าจะได้เช่าเป็นเวลา 2 ปี ถ้าคนซื้ออยากปล่อยผมสนใจครับ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Tags for this Thread