Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ตาโหลจนคนทักว่ามีแฟนแล้ว?!

Warning Points:
    0/5

ตาโหลจนคนทักว่ามีแฟนแล้ว?!

เราติดดูมือถือทุกวันอะ เล่นมันทั้งวัน ทั้งคืน ถึงเวลานอนก็ไม่ยอมนอน จะว่าง่วงก็ง่วงแต่อยากเล่นมากกว่า อ่านโพสอะไรไปเรื่อยเปื่อย เพลินมาก เวลาไปทำงานคนก็ทักประจำ ตาโหลเชียว แชทคุยกับแฟนดึกหรอ ได้แต่ยิ้มแห้งไปให้ ไม่ได้สนเรื่องแฟนนะ สนเรื่องคนทักตาโหลมากกว่า ปกติไม่ค่อยสังเกตอะไรมาก แต่เหมือนวันนั้นเราไม่ได้แต่งหน้าเยอะ มันเลยไม่ได้ปกปิดความคล้ำใต้ตา รู้สึกว่าไม่ได้และ จะเล่นมือถือก็เล่นได้ แต่ต้องดูแลใต้ตาเราด้วย

แต่ไม่ค่อยรู้จักอายครีมเท่าไรหรอก ก็มีวันนึงเข้าเซเว่นไปเจอเจ้านี่เลย สมูทโตะ ไวต้า เบอร์รี่ ไบรท์ อาย เซรั่ม ข้างซองก็เคลมไว้ว่าใช้บำรุงตาให้หายคล้ำได้ ใต้ตาดูสดใสอะไรแบบนี้ เลยซื้อมาลองใช้ดู ไม่มีรอยคล้ำใต้ตาให้เห็นชัดแล้ว เดี๋ยวนี้ไม่มีคนทักก็สบายใจ แต่ไม่รู้เค้าจะคิดว่าเราเลิกกับแฟนไปแล้วหรือเปล่า จริงๆก็ไม่มีแฟนตั้งแต่แรกอยู่แล้ว 5555555555555

0/5

Re: ตาโหลจนคนทักว่ามีแฟนแล้ว?!

ถ้าเป็นเราตาโหล ก็โดนทักว่า ไม่หลับไม่นอน ดูซีรี่ส์ใช่ม้าย แหะ เห็นใจคนติดซีรี่ส์ด้วยนะคะพรี่ๆ

0/5

Re: ตาโหลจนคนทักว่ามีแฟนแล้ว?!

ขอขิงนิดนึงงง มีแฟนค่ะแล้วก็ตาแพนด้าเพราะคุยแชทกับแฟนจริง 55555555 แต่เราไม่ปล่อยไว้หรอก กลัวแฟนสังเกตแล้วจะบ่น เดี๋ยวจะไม่ได้คุยกันนานอีก แฮ่ แต่จะซื้ออายครีมมาใช้เลย เราก็ไม่ได้ว่างไปห้างหรืออะไรเท่าไร เลยพยายามหาอะไรที่เป็นแนวๆอายครีมมาจากเซเว่น จนเจอตัวเดียวกับจขกทเลยสมูทโตะไวต้าเบอร์รี่ไบรท์อายเซรั่ม ตอนแรกก็ไม่ได้คาดหวังอะไรแต่ใช้แล้วตาไม่เป็นแพนด้าก็โอเคมากละ

0/5

จะมีแฟน ไม่มีแฟนก็ตาคล้ำอยู่ดีอะ แง เพราะชอบนอนดึกเป็นกิจวัตร ไม่นอนดึกนอนไม่หลับจ้า

0/5

ไม่เลยค่ะคุณแม่ ไม่มีเลยเจ้าค่ะ ไม่มีเลยแฟนเนี่ย ที่เล่นมือถือก็เช็คข่าวสารบ้านเมืองเอานี่แหละ ชีวิตที่ตาคล้ำเพราะนอนเหงาๆเล่นมือถือก่อนนอน แต่จะไม่ดูแลตัวเองไม่ได้ เด่วจะลองไปหาสมูทโตะ ไวต้า เบอรี่ ไบรท์ อาย เซรั่ม มาทาใต้ตาทุกวันดูบ้าง ตาจะได้หายคล้ำ และดูสวยขึ้นจะได้มีแฟนกับเขาสักที 5555555555

Comments from Facebook