Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: สครับสามัญประจำบ้าน มีิติดบ้านไว้เวิร์คชัวร์

Warning Points:
    0/5

สครับสามัญประจำบ้าน มีิติดบ้านไว้เวิร์คชัวร์

ผิวจะดีได้ย่อมต้องสครับเพื่อขจัดเซลล์ผิวเก่าออกไป เราเลยติดชอบลองสครับผิวไปเรื่อย เพราะโชคดีที่ไม่ใช่คนแพ้อะไรง่ายๆค่ะ เจอะมาหลายรูปแบบสครับมาก สครับแบบเหลว สครับแบบมาเป็นเกล็ด แล้วก็สูตรต่างๆนานา เจอมาหมดทั้งราคาถูก ราคาแพง ถึงสครับไม่ใช่สิ่งที่ต้องทำทุกวัน แต่ก็ต้องทำตลอดและทำเรื่อยเป็นประจำ เราก็ได้ไปค้นพบสครับผิวตัวนี้เข้าค่ะ เป็นสครับที่คุณภาพกับราคาเหมาะสมกันที่สุด นั่นก็คือ A Bonne Spa Milk Salt ตามชื่อเลย มีเกลือ มีนมเป็นส่วนผสม แต่เกลือไม่ใช่เกลือธรรมดา เป็นเกลือสปา ตัวนี้เป็นสครับขัดผิวที่ถูกโฉลกกับผิวเรามาก เป็นการสครับเอาเซลผิวเก่าๆออกไปได้อย่างดีงาม พอสครับจนผิวดี เวลาบำรุงสเต็ปต่อไปผิวก็จะดีขึ้นไปได้อีกค่ะ ต้องลองไปใช้ดูกันนะคะ

0/5

Re: สครับสามัญประจำบ้าน มีิติดบ้านไว้เวิร์คชัวร์

ที่บ้านเราก็มีค่ะ วางไว้ห้องน้ำ ใช้กันทั้งบ้านเลยค่ะ

0/5

Re: สครับสามัญประจำบ้าน มีิติดบ้านไว้เวิร์คชัวร์

หู้ย น่าใช้เหมือนกันนะคะ จะไปซื้อมาใช้ดูบ้าง

0/5

มีติดบ้านไว้ตลอดเหมือนกันค่ะ เรากับพี่สาวชอบใช้มากๆ

0/5

ปกติใช้แค่แบบกระปุกที่เจอตามห้างเลยค่ะ แพงมาก บางอย่างก็ใช้ไม่ได้ผลตามราคาขนาดนั้นด้วย ไว้จะลองหาเอบอนเน่มาใช้บ้างดีกว่า

Comments from Facebook