Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เพิ่งรู้ว่าร้านทองออโรร่ามีแอพไว้ให้กับสมาชิกด้วย

Warning Points:
    0/5

เพิ่งรู้ว่าร้านทองออโรร่ามีแอพไว้ให้กับสมาชิกด้วย

ซื้อขายทองกับออโรร่ามาสักพักแล้ว ก็เลยสมัครสมาชิกกับออโรร่าไปเลย นอกจากมีบัตรสมาชิก เพิ่งรู้ว่ายังมีแอพในมือถือเพื่ออำนวยความสะดวกอีกด้วย มันดีตรงที่สามารถตรวจสอบแต้มที่สะสมมาก่อนได้ แต้มก็ได้ง่ายอยู่ ซื้อทุก 1000 ได้รับ 1 แต้ม มีสิทธิประโยชน์มากมาย ตั้งแต่แลกของเล็กๆน้อยๆ ไปจนถึงได้เครื่องใช้ไฟฟ้า เพชรทอง จองรีสอร์ทไปเที่ยว สำหรับคนที่ชอบลงทุนกับทอง ถือว่าดีมาก เพราะไม่ได้จบแค่ที่ทอง แต่ยังได้อย่างอื่นอีก เห็นว่าสะดวกดีเลยมาบอกต่อเพื่อนๆที่ชอบซื้อทองกันครับ มีร้านทองเจ้าไหนมีบริการดีๆแบบนี้อีกแชร์กันได้เลยครับ

0/5

Re: เพิ่งรู้ว่าร้านทองออโรร่ามีแอพไว้ให้กับสมาชิกด้วย

เพิ่งจะเคยได้ยินเหมือนกัน แต่คนที่ซื้อจนสะสมแต้มได้แบบจขกทนี่ก็คงฟินเลยนะคะเนี่ย ก็อยากซื้อจนสะสมแต้มแบบนี้บ้าง แต่แค่ซื้อทองเฉยๆยังยากเลย 555555

0/5

Re: เพิ่งรู้ว่าร้านทองออโรร่ามีแอพไว้ให้กับสมาชิกด้วย

ใช้บริการกับห้างทองออโรร่าอยู่เหมือนกันค่ะ สะสมแต้มเป็นประจำด้วย แต่บางทีก็ลืมเช็คแต้ม ดีที่แต้มอยู่ได้ 3 ปี แต่ถ้ามีแอพให้คอยเช็คแต้มได้ตลอดแบบนี้ก็ดีเลย ขอบคุณที่มาแชร์ข้อมูลค่ะ

0/5

พี่ชายเคยไปแลกพระพิฆเนฆมาทันอยู่ค่ะ คุ้มดี ไม่ใช่แค่ของมีราคาแต่เป็นของที่มีคุณค่าทางใจด้วย

0/5

ล่าสุดเห็นว่าแค่ใช้แอพก็รับทองด้วยค่ะ แต่คนคนนั้นไม่ใช่ฉัน เคยแต่เอาแต้มไปแลกพระเลี่ยมทองให้คุณพ่อค่ะ รู้สึกได้บุญ ดวงไม่ดีแต่มีบุญก็โอเค อิอิ

Comments from Facebook