Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ถาามสาวๆอออฟฟิซ เคยใช้ครีมเพชรของวิกกี้บำรุงหน้ากันบ้างมั้ย?

Warning Points:
    0/5

ถาามสาวๆอออฟฟิซ เคยใช้ครีมเพชรของวิกกี้บำรุงหน้ากันบ้างมั้ย?

ก่อนหน้าเราเคยใช้พวกน้ำตบเซน่าของวุ้นเส้นอ่ะค่ะ แต่มันช่วยเรื่องความชุ่มชื้นอย่างเดียวไม่ช่วยเรื่องความกระจ่างใสของผิวกับริ้วรอยเลย เพื่อนเราก็เลยบอกให้ลองใช้ครีมเพชรของวิกกี้ดู เพราะเพื่อนใช้อยู่และนางก็บอกว่า มันช่วยทำให้ผิวขาวกระจ่างใส ช่วยลดริ้วรอยและทำให้ผิวหน้านุ่มด้วยค่ะ คือ ใจเราก็อยากใช้นะคะ เพราะนางบอกจะลดให้พิเศษ แต่อีกใจก๋กลัวว่านางอาจจะแค่อยากขายเราเพราะทำยอด ก็เลยมาตั้งกระทู้ถามค่ะ เพราะอยากได้รีวิวจริงๆ รบกวนคนที่เคยใช้แล้วมารีวิวหน่อยค่ะ

0/5
    แม่เราอายุจะ 40 แล้ว ใช้ครีมเพชรมา 4 กระปุกริ้วรอยลดลงเยอะเลยค่ะ เราก็ว่าจะใช้อยู่เหมือนกันเพราะเห็นว่านอกจากจะลดริ้วรอยแล้ว ยังทำให้ผิวหน้ากระจ่างใสขึ้นด้วยค่ะ

0/5

Re: ถาามสาวๆอออฟฟิซ เคยใช้ครีมเพชรของวิกกี้บำรุงหน้ากันบ้างมั้ย?

เราชอบนอนดึกทำให้หน้าโทรมก็ได้ครีม liv นี่ล่ะค่ะ ที่ช่วยทำให้ผิวหน้ากลับมากระจ่างใส เต่งตึง แถมยังช่วยลดรอยดำได้ดีมากๆด้วยค่ะ

0/5

Re: ถาามสาวๆอออฟฟิซ เคยใช้ครีมเพชรของวิกกี้บำรุงหน้ากันบ้างมั้ย?

แนะนำให้ลองใช้เป็นสลีปปิ้งมาส์กก่อนนอน ตื่นเช้ามา ผิวจะชุ่มชื้นอิ่มฟูดีมาก

0/5

ดีค่ะ ใช้แล้วชอบมาก เมื่อก่อนผิวหน้าหมองคล้ำ ตอนนี้ผิวขาวขึ้นมาก รอยดำก็จางลงแถมราคาก็ไม่แพง มีโปรบ่อยๆด้วยค่ะ

Comments from Facebook